Dù có hồi ae cũng tránh xa cổ thằng Quyết ra nhé

, , ,

Thứ quý giá nhất của 1 con người chính là niềm tin> 1 khi niềm tin mất đi rồi ở 1 góc độ nào đó ví dụ như trên thị trường chứng khoán nó sẽ dc ví như con vật…Dù có hồi đi chăng nữa cũng sẽ đi ngang tầm phải 3 năm nữa…hãy tránh xa…cái giá của niềm tin…hãy nhìn Bii họ Luis từ 30 về 8…Bên cạnh những thằng lãnh đạo con ti lưa, còn rất nhiều cổ ngon mà lãnh đạo cực uy tín quân tử như TTF của chủ tịch Mai Hữu Tín giá 13,14…TCM…HBC…GEX…Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng…hãy chọn mặt gủi vàng trước khi chọn cổ phiếu.

5 Likes

Chuẩn rồi,tránh xa nó ra.Mẹ cái thằng còi này,đã bẩn mà rồi còn rõ lắm giấy.Có tận mấy công ty,công ty éo nào cũng full giấy =))

1 Likes

Chắp tay lạy và cắm cho QC 1 nén tâm nhang. Mong QC gia hộ độ trì cho anh em

2 Likes

Ông này như sao quả tạ. Hô con nào là con đó cắm mỏ. Ông chửi hàng nhà Còi có khi mai nó lại vọt.

3 Likes

Chuẩn đấy bác kkk

1 Likes

Quyết lởm ko tự đánh tăng trần nó thì mặt mũi nào nhìn đời nữa. Nó ko tăng thì TT cũng lom dom lắm. Tốt nhất phải cùng thoái rồi thì cùng tiến.

1 Likes

=)) -=))

Kaka

1 Likes

TCM chiều nay đánh sàn và up phiên ATC, dự mai hồi mạnh, ae theo dõi nhe!

2 Likes

Ae tránh Gabayvison nhé; nó lươn lẹo 2 mặt

2 Likes

Riêng bác Mai Hữu Tín em thực sự rất phục, hứa câu nào là làm câu đấy. Còn Quýt còi thì ko có từ gì để miêu tả

1 Likes

E thấy gex a Tuấn mượt đánh khó chịu bỏ mẹ, như penny

Bác thoát gex để nó phi cái, bác úm con nào con đó cắm đầu :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Bắt HBC cụt 5 ngón r bác ơi, mai làm phát nữa xem có cụt luôn 10 ngón không :slight_smile:

1 Likes

Thằng đó né gấp chứ còn gì

Tình hình chung vạ lây thằng quyết ai mún đâu

Em cắt klf rồi, dù có ngon đến mấy nhưng sẽ không chơi chứng với Cướp

1 Likes