Dự đoán chuẩn KSB về 21 và DRH sớm về 8 sau cú bơm vá kinh hoàng

DRH cái bánh vẽ sở hữu 28% đến con mẹ KSB còn đơ chen, nói chung tìm hiểu kỹ 2 con này rỗng ruột nhé, lái nó kéo kệ nó vào là banh luôn, đọc bctc nhìn dòng tiền ksb drh đủ hiểu.
con này khả năng cao đang vào tầm ngắm … vì lợi nhuận teo tóp nhưng tăng trần không nguyên nhân…
cùng xem ksb về 31 và DRH về 8

bctc của DRH nhìn khoản vay của các cty ck là đủ hiểu… dự án pháp lý chưa xong. Sẽ ghé thăm lại f247 này khi KSB về 21 DRH về 8. GL

KSB từ 37 sắp về 2x

Em méo hiểu 1 tháng trước còn thấy bác sống chết tung hô 2 em nó kinh vậy mà.chắc mất hàng hả .lk

4 Likes

tham khảo là chính bác ạ, còn ai đưa tin gì dù tốt hay xấu mình đều tôn trọng, cứ đọc rồi thôi :smiley:

cũng hơi buồn vì đã từng nghe cụ @onemountgroup vào DRH này, nhưng thôi, chúc cụ 1 đêm ngon giấc

Đạt hắn cầm ít cổ quá làm sao cho ăn đc. Giá loanh quanh 10 chơi tạm. Cụ thấy vnp, fic liệu tầm này vào đc ko?

Đúng con gà bán Drh ngay đáy qua đu hàng Luois sàn bán ko ai mua chết cụ mày chưa. Drh tháng 11 họp đh bất thường tăng vốn pht, công bố dự án các kiểu nó lên như Aav sáng não ra nhé.

Lập pic nhố nhăng quá vậy?

Chơi trò hèn hạ tung tin xấu hạ giá cổ phiếu xuống để gom thêm hàng thì chỉ dọa được bọn F0 T+ thôi, chứ DRH mà ngon đến mức ko có gì để chê đẹp từ đầu đến đít thì đéo có giá 15 cho ông húp đâu lúc đấy cũng 8x 9x rồi, DRH có thể bây giờ chưa đẹp nhưng nó không thể xấu hơn được nữa. Đầu tư mà đợi khi ai cũng thấy nó đẹp như HDC L14 rồi thì còn mỡ đấy mà húp

Bao giờ về 8 thế các bác, :smiley: