Đường đến đỉnh vinh quang!

, , , , , , , ,

:face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting: anh cũng ẩn đố em đới

xét về tâm ní học thì thằng lày nó pải lòng mặt em rồi, tại em cười yêu quá cơ

thế nên em hãy trả lời nó bằng hình ảnh.

sang bên nhà J lấy cái ảnh mồm dọc về tặng nó là ok

Thật sự là tạo điều kiện cho các nick quậy phá, chỉ việc ẩn thông tin là thích làm j thì làm, thích nói j thì nói :joy:

2 Likes

Mưa như này có nhã ko thăn

2 Likes

ôi nếu thế thì còn vui gì nữa em!

Linh hà tây :joy:

1 Likes

Bố đá vỡ họng thằng bố mài đấy nhá, con cháu đần độn như mài cụ phải dạy, gếc gếc cái mả mẹ nhà mài :sunglasses:

2 Likes

Ôi đại za!!!

ảnh copy trên mạng mà em!

Thật đấy! Anh giai @Vuichoigiaitri cho em D xin một vài chai nhậu cho quên sầu nào! Đang sầu quớ!

Chuẩn vãi , đưa chân ra vui khám :sunglasses:

thôi, cục thù nù thế khám rề :rofl: :rofl: :rofl:

Chiên gia bị lột chức rồi à🤔

@Suzy, @SuperModerator phiền các mod xem xét giúp

1 Likes

Thôi ko cần phân bua với người như thế c ạ, bỏ qua đi, cho lảm nhảm 1 mình ko ai thèm để ý nữa.

3 Likes

Vẫn biết rằng ngày mai là giám nhưng tới 100₫ thì chết sạch à. Giảm 30₫ thôi là được rồi

Kkk à anh hiểu lơ mơ 1 tý rồi , cái ảnh troll của vietstock có gex vnd, dig :face_vomiting: lù má cầm nav mỗi con chắc dc vài k mà cứ hoẵng lên, đã thế thứ hai ba má đấy sàn mẹ nó đi cho vui

2 Likes

Đúng rồi anh, nghĩ là e chọc ngoáy nói mấy con ấy đang bị lái. Suy nghĩ phong phú thật!

Nhớ nhé 3 mã mai sàn hết :sunglasses: cầm dc mỗi mã có đến 2 K ko thằng bần nông

3 Likes

Đúng là mấy thằng chứng khoán chơi mình chứ ko phải mình chơi ck :face_vomiting:

Các bố nói giảm vừa thôi không lại làm em sợ quá mai quăng hết dép guốc, tè ra quần mất

1 Likes