Đường đến đỉnh vinh quang!

, , , , , , , ,

Mèo máy này chết ở dig nên a cay.

1 Likes

Ko phải son.goku đâu anh. Nick đó họ lịch sự, vui vẻ mà.

Lời nói có thể khác. Nhưng tính cách khó đổi êm ạ

Em thấy tính son.guku ko vậy, bác đó trung tuổi. Bạn này em thấy ít tuổi. Tuổi em, tuổi cháu mình thôi.

1 Likes

Anh nhìn người chỉ nhìn văn. Cách hành văn trăm người được mấy ai rập khuôn nhau được.
Có thằng em zaizai anh cũng khá quý. Dù là nick @Zinzin1 anh cũng có quan sát 1 tí

2 Likes
1 Likes

QCG tăng liên tiếp 12 phiên nên giảm rồi sàn tiếp là đúng, còn API IDJ đã giảm ngang 2 cây sàn từ đỉnh 15.x rồi, nên khả năng sàn thêm 3 cây nữa rất khó xảy ra

:joy::joy: HST Apec chả ảnh hưởng gì nhiều đến ttruong đâu; lựa cphieu mà nắm giữ đón sóng chuyển dịch dòng tiền từ kênh NH sang CKhoan :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer:

1 Likes

Ai ôm cổ, full magin bây giờ chẳng nói là nhỏ, là không ảnh hưởng gì. Ướt bỉm hết rồi … há há há

1 Likes

Đội thằng mạnh mẽ trang 69 linh đu đọt đấy

Không thể so chân tiểu nhơn và ngụy quân tử được
Thằng nào giải trí cũng vui cả :sweat_smile::grin::laughing::joy:
Vui @Vuichoigiaitri thì nó ăn cá ngựa nhiều hẹo sớm thôi :cold_face::stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Chuẩn. Chơi xong gái nó cũng bỏ.
Nhưng ai cũng biết nó vậy cả, không đáng ngại :cold_face::laughing:

Mài cũng hệ bọn ngẫn như thằng dig thôi, d m tưởng thế nào múa mép nhiều nhưng dính hàng apec thì thấy tầm thường như cái tên

1 Likes

Anh thấy :joy:
Nhưng anh thích (trêu) em @NhamDoanhDoanh

dính bẫy nhớ chia phần đấy. Giờ cả m ày và Bô đều thế nên tao càng tò mò về “nàng thơ”.

Mai gex, vnd , dig chắc sàn hết :sunglasses:

2 Likes

hình ảnh
Bọn chim bé giờ đang đặt lệnh ato :joy: méo thoát dc đâu

Sợ sệt chạy khắp chốn lo lắng còn chết dài

Anh off 2 hôm nhờ chú trông nhà giúp anh nhé :joy:
Thứ 4 anh trả lễ 3-10% dù đé.o biết chú cầm mã nào :crazy_face::sweat_smile::laughing:

:joy: nói thật nhìn hành văn mài anh biết mài giờ như cá nằm trên thớt, có lời khuyên :sunglasses: sợ đeo gì