Đường nào cho ta?

1235 đệ

5 Likes

Bác R đang ốm đến mức phải truyền nước truyền thuốc, mà còn lên F bơm oxi cho các em. Vất vả bác quá

2 Likes

Có rất nhiều người đang chờ các chỉ số kĩ thuật, điển hình là nến tháng 9, nếu kết tháng mà ko trên 118x thì thực sự nhìn chart kĩ thuật rất xấu, vậy nên nếu MMs để như vậy thì các DN ko huy động được tiền trên sàn ck, và dự là MMs sẽ ko để như vậy, dù dòng tiền ko đủ lớn để kéo thị trường nhưng sẽ dùng trụ kéo chỉ số, các dòng sập sâu thời gian vừa rồi sẽ lại hồi về vùng tích lũy, điển hình là chứng và bđs, đệ đoán thế :grinning:, sang tháng 10 các a lại tiếp tục diễn trò đập nhả để thu hút dòng tiền, ít nhất tuần này đóng nến tháng 9 phải trên 118x :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

E Chào anh Rồng chào các anh chị. Anh Rồng cố gắng giữ sức khoẻ đi ạ/ Em vẫn hóng HDC Tbg ạ/

1 Likes

Nên hôm nay hoặc mai sẽ đạp phát quyết định rồi mới cho hồi. :3

Tcd định úp ngay ato ak có ae nào hốt k

3 Likes

full TCD

3 Likes

Em chào cả nhà, chúc a @rongdo007 và cả nhà sức khỏe, vui vẻ, giao dịch thành công.

1 Likes

Hi vọng tạo cái đáy W chỗ này hồi tầm 2 tuần cho anh em rau cháo qua ngày.

1 Likes

Nay VNI khả năng đòi về vùng đáy tháng 7 ( 1142.8 ) test thử rồi :sweat_smile:

1 Likes

Có thể sẽ đánh thủng đáy khoảng chục điểm để các chỉ báo kỹ thuật sai kích hoạt bán rồi gom nốt

2 Likes

Tầm này các chỉ báo kỹ thuật đang không còn biểu hiện đúng nữa rồi. Giờ chỉ xem chỉ báo tâm lý đám đông và chỉ báo dòng tiền là chuẩn thôi!

2 Likes

Chỉ số kỹ thuật là xây dựng dựa trên tâm lý thị trường mà bạn.

2 Likes

Nếu đến cái tầm đám đông hoảng loạn, bán tháo thì chỉ báo kỹ thuật như các hỗ trợ hay gì cũng chỉ 1 click là xả hết thôi mà :frowning: nên đám đông nguy hiểm lắm :joy:

ca ơi đợt sập trước em bị lỗ Tuấn Mượt chục chai thì giờ giá này về mua lại gỡ bớt lỗ khả thi không ca?

Ca ơi bò tùng xẻo rồi

dòng tiền hok vào đag bị đạp. chìu có cái để xem

Đường nào cho ta, vào hang trú ẩn chờ thời xuất hiện. Q3 năm 2023 đón uptrend tha hồ đánh đấm

2 Likes

vào hag mà trú a Cường ơi

1 Likes

Thị trường uptrend kiếm nhiều nhất có thể ăn thật no để không lo bị đói
Thị trường downtrend mất ít nhất có thể, chờ cơ hội ngủ đông để đón chu kỳ tăng trở lại
Quan trọng là phải biết khi nào tấn công, phòng thủ ae nhỉ

6 Likes