Đường nào cho ta?

Bằng hôm qua​:rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

a cho e xin ý kiến về HDC và FTS ngắn và trung hạn với ạ; e hỏi ngắn hạn vì e có 1 ít margin (RTT còn cách điểm call khá xa nên cũng an toàn); nếu ngắn hạn xấu thì để e hạ bớt, còn trung hạn cũng xấu thì để vứt dép chạy. đang âm tầm 5-7%.

2 Likes

Cay nhất là tốt xấu, làm ăn có lãi tốt vẫn bị đạp.A nghĩ chỉ có vịt ngan này.Thôi buồn phá lệ làm cốc bia méo thèm nghe lời BS uống thuốc nữa.Vì h trình to đầu chả tin đc.

5 Likes

A nói rồi h là chờ dòng tiền.O có.cổ tốt trong TT xấu.

4 Likes

TCD bọn SHS với TPS mua riêng lẻ tháng 4 giá 20, chắc nó không ngu đâu ca nhỉ? Cầm dài thì em cũng không sợ lắm

2 Likes

A đã nói giá nó cản đầu 18 xong về 27.

4 Likes

E thì xác định năm trước năm nay dài hạn, canh rẻ mua để dành thôi

3 Likes

Ok , nghỉ ngơi thôi ae.Nhưng nghe khắp các diễn đàn ai oán ,chửi bới và bán ra hết, thêm lượng giải chấp MG rồi thì a nghĩ TT sẽ ổn.Bye and GL all.

11 Likes

Chờ hết tuần bác @Rongdo007 ah.

2 Likes

Hany bđs ai đỡ phiên atc thế mấy bác

2 Likes

Gd này khó lường bạn. Có những cổ hôm nay khỏe mai sàn là bình thường. Nhớ lại bọn đầu tư công VCG mấy hôm trước đó đi ngược thị trường. Mà giờ sml rồi.

2 Likes

e cầm đến cuối năm liệu có quà không anh

2 Likes

Đi ngược thị trường không phải nó khỏe mà là nó giảm rồi thì hồi và làm nv giữ chợ thôi. Tiền chợ ít thì nay xanh mai đỏ

4 Likes

Thị trường giá xuống như này cứ lỗ 5-7% là cắt k tiếc may ra còn sống dc. Và đứng ngoài quan sát chờ tín hiệu mới mua. Ngứa tay bắt đáy là tèo

2 Likes

A cũng đang cầm nó đây e

4 Likes

Bác Songda cho em hỏi con ceo đã đi đến gần cuối của đoạn giảm chưa ạ? Em gồng sắp hết nổi rồi. Đầu năm ko nghe bác Biển, cắt sạch sành sanh, chứ đợi đến mùa thu thì đã về bờ. Đợt rồi thì ko nghe bác nên để mg vào hàng lúc đầu tháng 8, thành dính tiếp quả này. Tiền của gia đình nên giờ em như tội đồ.

2 Likes

những con bơm thổi tăng sốc như vậy thì lên từ đầu sẽ xuống đến nó thôi bác;

1 Likes

Vẫn còn tiếp, chưa hết film đâu bác.

1 Likes

Để nav âm sâu quá tôi không biết nên tư vấn thế nào.
Đích đến cuối cùng nó vẫn về nơi xuất phát, còn có cú hồi thì phải chờ 1 nhịp nữa mới biết

5 Likes

Biết thị trường nhỏ lẻ phần lớn thì rất dễ dao động, nhưng cớ sao toàn là thời gian gần ATC, điều này ai cũng hiểu. Chính vì NDT cá nhân chủ yếu nên mới dễ tháo túng vậy. Tiền lại về với các anh ấy thôi, đánh láo quá thể

2 Likes