Đường nào cho ta?

Phải thành thật những f0 khó có cửa nếu nhảy vào trade năm nay, f1 không tỉnh thì cụt nốt vốn, nếu còn say mê đi tìm cách chiến thắng thị trường thì dễ sa đà. Nhìn nhận trên xu hướng tổng thể các cp đều muốn về nơi đã bắt đầu

2 Likes

Mìn ko than trời trách đất , ko chửi Nái sề bao giờ nhé ! Mìn thấy cái 2,5 rất thú vị vì nó rút ngắn được nửa ngày - thích mua rẻ thì mua sau 2h , chứ cứ mua sáng rồi chiều chửi :grin: ? Mìn thấy không hợp lý :rofl:
Riêng cái ps mìn ko thích nó từ khi nó ra đời và cũng chẳng bao giờ đánh - nhưng nghe dân gian đồn nó bị tổ chức lớn dùng để vặt lông nhỏ lẻ và làm méo TT.
Mìn có quyền không thích nó vì sợ lúc nào đó nó sẽ làm méo tk của mìn mà ko thể nào đoán được :thinking:.
Hôm nay mìn vào 1 cp nhưng chưa tiết lộ vì cái dớp " Nái đã xem " rất là đen đủi :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Kkkk … Nái đã đọc và vẫn … chưa bít đã mua giề :laughing:
Cơ mờ … đúng là bắt đầu có những trái trứng " Worth to buy " thật :money_mouth_face:

5 Likes

90% bị lừa cái bánh vẽ nâng hạng đầu năm. Ai cũng múc full cp để chờ lên 1700 cho xét nâng háng. Rồi sau khi cụ QC bị bắt thò lại thêm cú lừa từ các cụ yên tâm thị trường trong sạch nên 1350 múc nhiệt tình :)) Cho nên kinh nghiệm từ giờ trở đi là k có nghe và tin tưởng theo các phát ngôn từ các cụ. Nhiều cp về đáy covid rồi nhưng vấn đề là … hết tiền.

5 Likes

như này là sắp đến đáy rồi à a? :-)))

3 Likes
6 Likes

Tình hình rất căng nhé, tiền càng ngày sẽ càng ít.

1 Likes

hihi tks a… e đánh dấu và chờ xác nhận… nếu đáy trung hạn thì lại chia vốn chờ dài hạn…

3 Likes

Ahjhj … Quẻ bấm độn nó bẩu vậy chớ tui có bít giề đâu :rofl:

5 Likes

kkaka nhỏ lẻ đã đọc… chờ bắt đáy…

3 Likes

Thư giãn ngắn: Chí Tèo Làng Trứng

image
( Internet)

Nó vừa đj vừa chửi…

ĂN… nó chửi người khác NGU, pán rẻ cho nó…

THUA… nó chửi mạnh hơn… nói người ta lừa nó, xã hội ruồng bỏ, bất công với nó…

Nốc thêm vài ngụm… nó lại tiếp tục chửi…

…Rồi nó thề cạch mặt, ý lộn rạch mặt…

Thời gian cứ trôi qua và nó cứ chửi…
… Mọi người dường như quá quen với việc ăn vạ và chẳng còn ai quan tâm đến nó nữa… nhất là khi nó chỉ còn cái túi rỗng …

Một hôm khi nó đang chửi bới, ăn vạ thì Ông Giáo đj ngang, vỗ vai nó nói:

• Chí Tèo này, nghề chiên Trứng ko hợp với con!
  • Trứng trường có tăng thì phải có giảm.
  • Với Trứng sỹ chuyên nghiệp thì " Tăng hay giảm " đều là CƠ HỘI! :money_mouth_face:
  • Tăng cười, khoe khoang, phung phí <> Giảm khóc lóc, đổ thừa, ăn vạ … thì chưa đủ trình chiên Trứng đâu …
  • Làm nghề này phải ham học hỏi, bình tĩnh tỉnh táo và đặc biệt là biết chấp nhận và thích nghi với hoàn cảnh thực tế để tồn tại và phát triển…
  • Con nên tìm việc khác mà làm Tèo à…
  • Hãy đj theo Thằng Đậu trông rừng Me cho ta. Đậu nó chiên trứng giỏi mà vẫn " chân trong chân ngoài đấy" …

image
( Internet)

( Trích chuyện tưởng tượng tào lao giải trí xả Stress Làng Trứng truyền kỳ )

7 Likes

Phá cái gì vậy bạn ơi? Ăn nói thô tục thế

Nghe máy broker bảo bđs có tin xấu gì liên ưuan đến v. Ai có tt gì ko ? Xin voie

1 Likes

Bão đã đi qua, ngày mai lại đẹp trời rồi. Gex, hag, nbb, bcg, tcd, asm bứt phá mạnh mẽ

1 Likes

Em định sáng mai bán thì có nên ko bác? Ko nó lại sát sàn cho như hôm nay.

1 Likes

Nhung giá ck đã rẻ mạt quá rồi

1 Likes

Ối ối. Ối zời ơi!!! ngày mai xuất hiện nhiều đoá hoa tím nhé. Bà con hôm nay bán lại tiếc rẻ

1 Likes

Bác @Andjku bảo nái đã xem

4 Likes

Cám ơn bác, E đọc học được nhiều điều từ những câu chuyện của bác chia sẻ ! Từ giờ E ko chửi ai nữa mà chỉ chửi mình thôi :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Bác ơi E đã trải qua đúng 5 bước này, bác cho E xin quy trình các bước uptrend với :grin: :grin: :grin:

1 Likes