Đường nào cho ta?

lướt mỗi mã 100 cổ cho vui thôi :smiley:

4 Likes

Em lại mua IDC

2 Likes

GDP quý 1 thê thảm quá, PMI tháng 3 tụt thảm. Chưa có nước nào điều hành như mình. CPI thì thấp mà để suy thoái. Dự là bơm thốc cứu GDP, ngành hưởng lợi là đầu tư công và bất động sản. Thêm đó dòng chứng hưởng lợi từ vốn rẻ

2 Likes

về thăm nhà thôi :smiley: anh em vẫn khỏe chứ ạ ^^

2 Likes

Dự là TT chỉnh nhẹ rồi qua tuần bà con Cash is King lao vào múc đẩy TT lên 1200 :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Tcd mạnh mẽ quá.

2 Likes

Đừng hưng phấn quá e.Vẫn phải xem Fed và Pu.Cuối tuần a đi 1 khoảng time.Các e ở lại bảo trọng.Ải này khó qua.Love all

19 Likes

Cố gắng đại ca ạ. Ko gì là ko thể

7 Likes

A giữ gìn sức khoẻ a @Rongdo007 nhé. Chúc a mọi điều tốt đẹp nhất.!

9 Likes

Chúc bác mọi điều tốt lành, trở về mạnh khỏe ạ

6 Likes

Nên nhớ nhìn cách TT Mỹ giao dịch thì đây là khoảng lặng.Cực kỳ bảo trọng.Love.A đi đây

12 Likes

Anh đi nhiều may mắn ạ

7 Likes

Sức khỏe anh nhé. Kính mong mọi việc đều an lành, hanh thông và thuận lợi. :heart_decoration:

6 Likes

Bđs Vic phất cờ.Bank hiện tại o nên vào canh con ngon mà vào.

13 Likes

Giữ sức khoẻ anh ơi! Em chúc anh mọi sự an lành!

6 Likes

Dear @ALL, hiện tại a Rồng đang phải điều trị bệnh. Do bệnh tình anh hơi nặng nên phải chuyển qua bên Singapore điều trị. Chi phí điều trị khá tốn kém. Anh Rồng đỏ là người rất nhiệt huyết và tận tình chỉ bảo cả nhà ta, nên mình nghĩ room nhà mình bớt chút lòng hảo tâm hỗ trợ anh ấy trong thời gian điều trị được không ạ.
STK 1300201117100, tên tk Nguyễn Hồng Long. NH NN và PTNT
Cảm ơn cả nhà

18 Likes

Sông có khúc, người có lúc. Khi bệnh tật đến thì bao tiền tài, danh vọng cũng không còn có ý nghĩa gì nữa… Em chúc anh @Rongdo007 may mắn, gặp thầy gặp thuốc điều trị bệnh bình an trở về.
Cảm ơn anh Lương đã truyền đạt thông tin cho mọi người ạ.

9 Likes

Em chúc anh @Rongdo007 sớm phục hồi sức khoẻ
Cố lên anh nhé :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Cố gắng lên anh R ơi

7 Likes

Cả nhà cùng đồng lòng hỗ trợ anh Rồng dịp này nhé. Góp gió thành bão @All

7 Likes