DXG – Chủ tịch Trí Thìn khát vọng hóa rồng đất xanh. Tầm nhìn 10 tỷ đô vốn hóa 2030!

Trước mắt DXG lên (18-20) sau đó là (28-32)

Trong tầm này giá quá ngon đi chứ

Khúc mắc của TT đoạn qua là dòng tiền, đã được giải quyết, thì TT nhìn chung đã ổn. Tiếp theo là cp chúng ta đang quan tâm như DXG, ko thể phủ nhận, DXG rất nhiều phốt, nhưng khối TS mà DXG đang quản lí, cùng tư duy hợp thời khi phát triển phân khúc hạng sang (DXH Riverside, Game City), quỹ đất tốt ở HCM,…thì DXG rất đáng để đầu tư (thu xếp đc tài chính, chính sách hỗ trợ), chưa đc 8k tỷ vốn hóa hiện tại là rất thấp!

Nhưng mọi người cần lưu ý, trong ngắn hạn chỉ có giá cả chứ ko có giá trị, vậy nên nếu trading-đầu cơ bằng margin mà ko biết kiểm soát rủi ro, thì khả năng “chết trước cửa thiên đường” là rất cao!

2 Likes

Tôi chia dòng tiền ra 2 phần để gom từ cả 2 tuần nay rồi, nên có sóng gió gì cũng không sợ. Anh em muốn cho an toàn thì nên chọn điểm vào phù hợp thì hơn. Thấy pic càng vắng DXG lại càng ngon

DXG sớm về đỉnh cũ

DXG bắt đầu bước vào giai đoạn NGHI NGỜ tăng, càng nghi ngờ nó càng tăng mạnh

Thứ sáu, 25/11/2022, 09:27 (GMT+7)

Bồi thường Vành đai 3 cao nhất 40 triệu đồng một mét vuông

TP HCMMỗi mét vuông đất ở thuộc phạm vi giải phóng mặt bằng Vành đai 3 dự kiến được đền bù thấp nhất gần 19 triệu đồng, cao nhất 40 triệu đồng.

Cổ BĐS hồi mạnh mẽ.

1 Likes

DXG lên (18-20) sau đó là (28-35) sau đó là (45-48)

1 Likes

Sẽ có điều kiện cần, các bác lưu ý, tránh bị hưng phấn mua đuổi nhé. Đoạn này cơ bản là đang trong nhịp hồi chứ ko phải tăng giá!

1 Likes

hợp lí bác nhờ, lại CE rồi

A thìn uy tín

Doanh nghiệp cứ có quỹ đất lớn mà giá hạt dẻ là xơi thôi. Dxg, vgt, dig, hpx,…

1 Likes

HPX cẩn thận (né cùng NVL vs PDR), còn VGT là dệt may chủ yếu nên ko phải chủ đề ở đây nha bác

Múc từ 18 xuống 10, sẽ tiếp tục múc cho đến 15 :+1:

Ôm dxg, dxs tương đối chắc chắn.

Sắp tới sẽ là nhịp của bđs. Anh em DXG chuẩn bị đi nhé.

Đầu năm chart kha khá được

Hôm nay, đạp khiếp thật.

1 Likes