DXG - Cuộc hành trình lên vốn hóa 10 tỷ USD

Nến ngày thì đóng ở mức cao nhất phiên, sắp vượt mây, sang tuần tăng đẹp nữa là vượt luôn cả MA200 thì ngon nữa. MACD đang bắt đầu phân kỳ dương đẹp hết nấc.

còn DXG thì chu cha mạ ơi. Sang tuần rời ga 15 để đến ga 18 nha em!

không biết anh em bán DXG trước nghỉ lễ giờ tâm trạng đang như nào.

đây là phần thưởng xứng đang cho những anh em kiên trì nắm giữ, chịu sự tra tấn tinh thần khi thị trường giảm.

2 Likes

DXG đang đi đúng bài. em nó đã tăng 5 phiên liên tiếp của tuần trước rồi. giờ đang gần vùng quá mua. phải nghỉ ngơi tích lũy lại tầm 2 3 phiên để lấy sức bật mạnh vượt qua vùng kháng cự mạnh này. Anh em yên tâm nắm giữ hàng nhé!

2 Likes

Nghe nói anh ruột anh thìn bán xả

nghe nói gì nữa bác. bán xong rồi bác nhé!

a thìn h ra phương án in giấy ác quá, quá chán,

Qua ĐIG nằm cho nhẹ đầu nặng túi các bác ạ. Tui đã tạm biệt DXG rồi. In giấy để đầu tư con đc chứ in giấy để trả nợ thì tot nhất chạy sớm cho lành.

1 Likes

Nói Ko nghe, dxg hết tiền nên bán giấy, dxs làm ăn hiệu quả hơn nên dxg muốn tăng sở hữu

bán giấy trả nợ ko mua, bye Thìn râu

khi mà anh em cứ chê, cứ dọa làm cho tôi sợ thì tôi ko những càng phải nắm cho thật chắc mà lại phải gom tiền múc thêm!

1 Likes

Đâu tư giá trị dài hạn mới tứ tin nắm giữ nhé. SIÊU CỔ SGR

Bóng dáng dxg ve 25-28 trong tháng 8 tới.

ngoài câu chuyện bơm tiền và hạ lãi suất còn câu chuyện gì để kỳ vọng thêm ko bác?

1 Likes

Câu chuyện bơm tiền ở đâu ra vậy

Mặt bằng chung LS, trái phiếu chính phủ về mức tháng 4/2022 thì giá cổ phiếu cũng phải phản ánh hồi về khoảng giá đó chứ.

Chưa kể Ls giảm và vào xu hướng giảm về đáy thì sóng BĐS lại nổi lên thôi.

Chờ thêm 3-6 tháng nữa nếu muốn vay vốn rẻ hơn (laodong.vn)

Các ngân hàng cần có thời gian để huy động vốn theo biểu lãi suất mới nên lãi suất vay vốn chỉ có thể hạ nhiệt trong vòng 3-6 tháng tới.

Tiền đang hiếm còn chưa về mức trước dịch

2 Likes

SGR tím DXG có tím ko? DXG mua 1 dự án của SGR, SGR đã chuyển quyền sở hữu cho DXG.