DXP mới đích thực là siêu cổ phiếu giá trị khi tiền gửi ngân hàng đã cao hơn vốn hóa thị trường cả công ty trên sàn, vay nợ = 0

DXP khả năng giá đóng cửa cao nhất phiên

1 Likes

Tiếc vì bán sớm. Hnay giao dịch khủng quá ko như mọi khi

Em cũng chịu bác. Soi báo cáo DXP thấy tài sản và tiềm năng ngành lớn đến thế mà bán giá 1x. Bó tay bác :slight_smile:

Con này còn lên nhiều mới đúng giá trị tài sản + tiềm năng của nó

1 Likes

Đỉnh cao của nó còn chưa chạm giá 2X. E chơi e này cũng khá lâu rùi. Nên cứ đủ % lãi là phê. Xuống gom tiếp

Hàng ngon gom được giá rẻ cứ vứt đấy hưởng thành quả lướt lát lắm làm gì :slight_smile:

DXP giá tăng kèm vol tốt thế này chứng tỏ dòng tiền thông minh đã nhận ra và bắt đầu làm việc rồi đấy

Khi nào blđ chí cổ tức nó mới lên nổi. Ko chia cứ rút ruột hoài sao lên

nó đang vào sóng tăng đấy, lúc trước không lên do nhà đầu tư mãi chạy theo bank-chứng chưa nhìn ra DXP còn bây giờ sóng cảng biển dòng tiền thông minh họ soi báo cáo nhìn nhận được toàn cảnh doanh nghiệp. Nhìn là biết DXP như mỏ vàng chưa khai quật.

NBB DXP là 2 cổ phiếu giá trị kết hợp tăng trưởng trong thời buổi nhiễu nhương khi hầu hết các cổ phiếu khác đều đã lên một mức giá cao không tưởng, bây giờ tìm được hàng giá trị để đầu tư như NBB DXP rất khó

DXP nay đẹp quá

Những con hàng xưa cũ nửa kín nửa hở như NBB DXP mới hấp dẫn các đại gia thích đi sưu tầm hàng lạ, hàng hiếm có khó tìm, thân lấm bùn em gột rửa thành hoa hậu có ngày

Giống bên topic NBB nhỉ. Tăng thế mà topic vẫn vắng vẻ chứng tỏ chưa ai có hàng, chưa bị đu bám nhiều. Vậy cũng tốt :slight_smile:

DXP NBB đang rẻ như cho còn gì

Em cũng có tầm nhìn con này giống bác,

Mấy người chơi T+ họ không nhận ra tiềm năng của DXP nên bán lúa non xong mong giảm để mua lại. DXP giá này rẻ lắm, khó giảm.

Nhìn đi DVP GMD HAH VSC PHP giá toàn trên trời cả rồi mà DXP giá 1x là thế nào, P/E đang rẻ nhất ngành luôn

1 Likes

Anh em đừng có nghe chủ topic lùa gà. T+ cả đó, mồm nói cầm nhưng toàn chơi T+ thôi. Hô hào NBC, HMC nhưng chơi T+, anh em vào nó xả vào đầu.

Giá trị doanh nghiệp thể hiện rõ trên báo cáo, cổ phiếu là của thị trường chẳng do nhà ông nào quyết định được

Hàng giá trị như NBB DXP có giá đỏ cứ gom dần cất tủ

cứ lùa hại ae chả đc chi

DXP không thể chỉ có giá 1x trong khi anh em họ hàng giá toàn 4x 5x 6x như DVP VSC HAH GMD