DXP - Siêu Cổ Phiếu 2023 Đã Lộ Diện

Các bác còn quan tâm DXP k :smile:

2 Likes

Bác cứ cập nhật tin tức ở đây là đc

2 Likes

Sắp tới phát hành riêng lẻ xong cty có tiền kinh doanh thêm mảng nhựa đường, đó là sản phẩm chủ lực của Tratimex chủ sở hữu của DXP, năm nay đầu tư công 700.000 tỷ thì mảng nhựa đường cũng sẽ gặp thời, kỳ vọng 1 năm bùng nổ của DXP :heart::heart:

DXP không vay nợ đồng nào, không tốn lãi vay, TSCĐ đã khấu hao gần hết 281 tỷ chỉ còn 12 tỷ, tài sản hải cảng tạo ra vài chục tỷ 1 năm, kỳ vọng thêm cty BDS đầu tư 400 tỷ, kỳ vọng vào đầu tư công mảng nhựa đường, mà mua cả cty chỉ 288 tỷ :)))
Năm 2023 này chỉ cần 1 phi vụ DXP là đủ với mình :kissing_heart::kissing_heart:

Các bác cứ thong thả nhé, đường đi còn dài, sau khi phát hành riêng lẻ, sau bctc quý 1, đến khi đầu tư công bắt đầu giải ngân nhiều thì DXP mới tới điểm bùng nổ :kissing_heart::kissing_heart:

Ok bác

Những lúc tt giảm điểm sao thấy DXP thật bình yên :))))

nhìn một số cty BDS giờ k đủ tiền trả nợ đến hạn, vay quá hạn thì bị phạt lãi suất, tài sản thì không thanh khoản được mà ớn lạnh, may mắn DXP không vay nợ đồng nào, khấu hao đã gần hết

Giữa năm ĐHCĐ có bác nào ra HP họp k :smile::smile:

Nhìn DXP nhớ VPG năm 2021, cứ lẳng lặng tiến tới, không biến động mạnh như thị trường chung, cùng ở Hải Phòng :heart_eyes::heart_eyes:

thị trường dạo này im ắng quá nhỉ :)) mọi thứ đều phải chờ đợi các bác ơi ^^

Đang tích lũy

kế hoạch là hết tháng 3 sau khi Phó CT cơ cấu vốn xong sẽ phát hành nhé các bác, dự là tháng 4 sẽ khủng đấy :)))

AMS ra tin phát hành riêng lẻ bay mút chỉ ^^
Lại là các cty Hải Phòng :)))

Ngon đó bác

1 Likes

Mình đang có nhiều thương vụ khủng sau DXP, bác nào hứng thú thì theo dõi nhé :yum::yum:

1 Likes

Inbox bác ơi

nghe bác

Hello Si lùn