EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

các bác vôi thế cô cô đã có ý cách đây lâu, sẽ tích lũy 3 tháng nữa mới chạy tiếp mà,

Kiểu đánh của EVF nếu k có vị thế tốt rất khó hold

2 Likes

Cây nến bán này , nếu không rút chân thì căng a. Tây lông mua chả là gì so với 350tr cp.

Đã nhìn thấy giá sàn

1 Likes

sàn rồi anh em ơi, cô cô bảo chưa chạy đc đâu 3 tháng nữa mới chạy

1 Likes

Giá đẹp thì lụm để dành đi

Vol này cao như cái cột đình

lần đầu thấy evf có giá sàn. Hnay ép bán thay máu cổ đông quyết liệt

1 Likes

Rút chân rồi, tạm ổn. Chả phải là thay máu cổ đông gì hết,cá mập mua từ 12 giờ lên cao thì xả để kiếm lời thôi. Họ cũng nhân đạo vừa xả vừa kéo. Chứ khg xả ồ ạt. Cá con biết thế mà còn lãng vảng trước mặt cá mập, nó tát 1 cái nát gáo

2 Likes

Phiên hôm nay sẽ là 1 phiên thay máu cổ đông, cổ đông chân chính EVF sẽ vẫn ở đây, tầm nhìn chiến lược đợi đúng định giá …

1 Likes

Kiểu gì sẽ có những phiên như này thôi. Khi kỳ vọng thật dài thì va vấp ngắn hạn chỉ là đơn giản.

1 Likes

Thôi thôi ông im mẹ cái mồm đi.Được hôm index sập cứ nhặng cả lên :joy:

Ông im . để cho đạp về vùng 16 ae lên tàu cho an toàn

1 Likes

Haha, sao vậy em gái. Sao cay cú vậy. Hôm nay 8.3 tớ khg chiến với phụ nữ. Về nhà cuổng trời chờ chồng đi, tận hưởng 8.3 đi. Khg phải do tớ nói mà evf bị vậy. Tớ nói từ khi nó trên 19 kìa.

1 Likes

Mấy thằng ăn được tý sau quay lại chym lợn đúng cp mình mua là loại đốn mạt nhất thị trường này. Cứ phải dẫn chứng cho nó hết cái mồm thối lại :grin:

Múc húc xúc éo nói nhiều

chú bán lời nhưng nếu chú im lặng thì anh thấy con người chú nó đàng hoàng và ngược lại. Trước có thằng giống chú là Kysirong suốt ngày đi hù dọa đang cá với anh hết tháng 3 này không về được giá đó thì nộp cho anh 5 triệu. Không biết chui đi đâu rồi. Anh là anh ghét mấy chú ngụy công tử thôi. Lỗ lãi còn là do thị trường chung nữa.

2 Likes

Em tham gia tt này em phải chấp nhận vậy. Nếi vài con chim lợn nó hót mà evf bị vậy thì là hàng dõm. Thôi về nhà cuỗng trời chờ chồng đi, đừng đi đấm đánh chứng khoán gì nữa em

Vol kiểu này, các tình yêu có hoảng ko?

Mình đái mịa ra máu rồi