EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

Mình vẫn theo sát EVF cùng Coco, cứ giá đỏ chỉnh thì mình nhặt thêm. Nay mình cũng nhặt tiếp. Theo đuổi mục tiêu đặt ra thôi

2 Likes

Thật ra với mức 1x mà bảo đu thì hơi quá nên nói chung bác nào theo trường phái T+ thì cứ lướt lát chứ em cũng dạng mua xong kệ đỡ mất phí nhiều

Mấy hôm nay thấy lệnh lớn bán liên tục. Sau đó cuối phiên kéo lên, hôm nay bán đến tận giá sàn. Nói chung là lo lắng quá đung ko mọi người

1 Likes

Đúng rồi sáng còn múc 17.8 nữa cơ

1 Likes

ừa. Thôi cuối tuần rồi, nghỉ ngơi thôi. Thư thả thôi.

1 Likes

Thú 2 kéo lại thôi yên tâm ko giảm đâu giảm để Anh em lại vào húp hả

1 Likes

Với cách kết phiên hôm nay thì thứ hai sẽ vẫn có áp lực cung. Nhưng về cơ bản, như Cô Cô nhận định, với Vol này thì tiền vào chắc chắn không hẳn chỉ đến từ nhỏ lẻ. Cuộc chơi vẫn thế. Đường đi zig zag tí thôi.

EVF từ phiên thanh khoản lịch sử. Là sau phiên đó thường đầu phiên giảm khá mạnh cuối phiên lại kéo lên quanh tham chiếu. Liên tục như vậy 5-6 phiên. Khiến mình nghĩ giống như kiểu phân phối ngắn hạn khá khéo.

có điều là điện thì không thể thiếu 1 xu, nhưng vay tiêu dùng vẫn là thằng non tiền vay, thằng tiền nhiều nó không bao giờ đi vay tiêu dùng…cho nên vay tiêu dùng EVF đang hướng đến vẫn luôn có tỉ lệ nợ xấu rất cao, và kinh tế mà suy thoái, kèm lạm phát là lại đi xà nẹo .

1 Likes

74tỷ đang đợi trực ăn hàng nên em nghĩ ko phải lo

3 Likes

Tổng hợp giao dịch EVF hôm nay 8/3 :
Có vẻ như cá voi, cá mập, cá heo + nhỏ lẻ chủ động sang tay …
Tự doanh bán : 50,7 tỷ
Nước ngoài : K đáng kể

2 Likes

Vậy mời bác lập Pic riêng để phân tích và đưa ra luận điểm cụ thể đi?

2 Likes

Tự doanh bán nhiều thế nhỉ, có thông tin gì mới chăng!:disappointed_relieved:

1 Likes

Chuẩn. Khỏi vào đây phán ba cái lăng nhăng rỗng tuếch.

1 Likes

Mấy bố ăn rồi giờ hả hê bán dc giá ngon ý mà chưa bán là chưa lỗ với em nó

1 Likes

dù sao vẫn là 1 game đẹp. Doanh nghiệp pht vốn thành công.

chúc nhà mình tuần mới vui vẻ , xanh tím ạ

2 Likes

phải đi hướng dích dắc thì mới bền được cậu à . Làm gì có cổ nào kéo một mạch . Rung rũ để người cũ người mới cơ cấu thêm hàng chứ . càng quan sát bàng điểm nhiều càng tâm lý thôi . Nên cứ theo nhận đinh múc rồi để đó thôi . Gửi tiết kiệm cả năm không ngó mua cổ mới mấy ngày đã nóng thì sao nắm giữ lâu đc

2 Likes

vàng btc cũng 3 đỉnh và vẫn lên vèo vèo để tạo đỉnh khác đấy ạ .

Mấy thằng mua thì tung hô,bán xong thì vào chim lợn thì cách tốt nhất là nhét cờ vào mồm. Toàn chứng m õm thôi :smile:

1 Likes