EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

Hình như bạn là nữ ? Nếu đúng thì còn cứng tay hơn khối đồng chí ỏn ẻn ở đây :smiley: :+1: :+1:

1 Likes

uhm . Mình cũng mấy năm sóng gió rồi nên chai sạn cảm súc ý mà . 2 năm trước cũng cái tọi nhảy nhót lung tung mà bay sạch căn nhà đó . bán thanh xuân đổi lấy cơ hổi lập nghiệp ở tuổi 36 nè

3 Likes

Bà Chị vừa đánh chứng mà vừa buôn Trứng đây phải ko

1 Likes

What doesn’t kill you makes you stronger :slight_smile:

1 Likes

uhm . em chị nè kkkk

2 Likes

hi qua nhiều sóng gió thì thấy nếu quá chú tấm và tâm lý thì càng mất nhiều . Gửi ngân hàng cả năm mua đất mấy năm mới có lãi . Nhưng chứng cháo mấy ngày đã run tay thì ko theo nghiệp chứng dc đâu

1 Likes

tui theo cái nghề chứng trứng này nhiều cũng bạc hết tóc luôn a . Trứng chốt giá ôm vào phát lỗ mấy trăm củ là bt , mua tiền tỏi bán tiền chục khách xù nợ hàng hư hỏng là chuyện thường . Chứng vẫn còn bình yên chán . Chọn điểm mua điểm bán song cứ đến đó là xuông tay đỡ phải đi năn nỉ, đi đòi nợ , sợ khách xù tiền . Mua bán lỗ lãi là do mình thế mà các bác còn ko làm đc thì sóng gió ở ngoài kia bão tố hơn nhiều

6 Likes

công nhận bác, cứ hàng ngày vào xem bảng điện đúng là bạc tóc luôn

Trước mình cũng làm kd, công nhận là mệt thật, quá nhiều vấn đề phải lo, cày kéo ko có ngày nghỉ…
sau khi nghỉ kd thì rút ra vài điều: làm kd tốt nhất nên phải có cả đội ngũ đừng 1 mình ôm hết, kế hoạch và chiến lược rõ ràng, kiểm kê thu chi hàng ngày…
H thì đi làm vp cho nhẹ người, vừa đầu tư chứng cũng vui

3 Likes

Nhắc nhở anh em :slight_smile:

3 Likes

Lệnh lớn vẫn bán ra áp đảo. Anh em đừng vội bắt. Dự là nay còn xuống 15.x nhé

Gôm từ giá 7 đến giá 10 đó các bác, thôi 16 tôi cũng bán nốt

1 Likes

Tôi bán 18,7 vẫn chưa dám cover :smiling_face_with_tear: Đánh phũ quá! Chúc ace trên tàu bình an!

1 Likes

Ông nào cứ cũng flexing mua được giá thấp nhất lịch sử. Giỏi quá. Mình cũng mua được VCi giá 20 cách đây mấy tháng giờ nên bán 50 không nhỉ :smile:

NKG mua từ giá 7 giá 8 giờ chúng nó đang đua nhau mua Ce giá 25 kìa hi hi

2 Likes

Khịa nó lại cay bác ah. Có khi nó về 15 cũng méo dám mua lại ý rồi nó lên 25 lao vào cho coi

2 Likes

Thì cứ thấy xuống là có 2 nick này vào flexing mà. :smile::laughing:
Nghe sợ quá mua tiếp cho đỡ sợ vậy

Chắc phải lập chục cái nick mới đi spam giống bọn nó quá. Đi chym dạo. Nick free mà. Mất gì đâu, đúng lên khoe, sai thì lượn :smile:

Oánh chứng thì cứ tĩnh tâm, theo đuổi mục đích của mình thôi. Ai flex thì kệ họ, cần gì cay cú đâu bác!

từ tốn như bác em không nói.

1 Likes

Nói chung là một cổ phiếu sẽ luôn có cái nhìn đa chiều của nđt, điều này k tránh được. Nếu tham gia ý kiến một cách khách quan thì rất hoan nghênh. Nhưng bán xong rồi đi chim thì tớ cũng dị ứng lắm.
Cá nhân tớ cũng đang kẹp hàng khác của mr TM :sweat_smile: Nếm trải thương đau từ cp đó rồi nên đến EVF thì cũng có chút cẩn trọng hơn - gọi là may hơn khôn đó bác.

3 Likes