EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

Em nghĩ về 5-6 ngàn mới thỏa mãn ý chí. Đã chym lợn phải thế

Phiêu vậy :slight_smile:

Nó về 5 ngàn đó bán hết di bác ơi

2 Likes

Evf giá 16 bác nào bán thì bán đi để e mua

1 Likes

Vùng 16 cô cô mua tiếp , giảm giá vốn bình quân của cô cô xuống 16.2 .

5 Likes

Đau đầu thiệt, đang giai đoạn nhạy cảm, bạn này nói 5k, bạn chủ thớt nói 16k, bạn nọ nói 15k. Rối não, thôi quan sát thêm.

1 Likes

Tôi giúp kỳ vọng cho các bạn chym lợn thôi mà. Chym hẳn về 5k cho các bạn sướng thế còn gì. Tôi cũng mong DIG về lại giá 8 ngàn cách đây 1 năm mà nó cứ neo giá 30 kìa .:face_exhaling:

1 Likes

Càng xem càng rối thím ơi. Gửi ngân hàng cũng phải đến hạn mới rút được mà. Nên nhớ mua vì cái gì bán vì cái đó. Như t kỳ vọng bán cho nước ngoài thì bao giờ có tin nước ngoài không mua hoặc mua thành công thì t bán thôi.

Đang giai đoạn nhạy cảm, bạn nói vậy chị tưởng bạn là thầy chim lợn. Bởi chị thấy lạ, bạn nói xấu evf vậy mà không bị cắm cờ hay móc hàng mod ra dọa. Chị sai rồi, tưởng bạn nói nghiêm túc nó về 5k. Sau này, giai đoạn nhạy cảm đừng đùa vậy bạn nhe. Thank bạn

Lời thì ko thấy bank cho coco đồng nào, tụt tí thì chửi. Sống tốt lên bạn ơi

Hàng ATC hôm thứ 2 về mà có lãi thì hi vọng Evf đáy ở đoạn này

1 Likes

Tôi viết vậy mà bác không hiểu à. Tôi khinh mấy nick chim lợn . Dọa người ta té đái sau nhỡ người ta bán đúng đáy mà nó lên thì biến mất đấy. NVL có nick dọa về 12 đấy hết tháng 3 rồi có thấy mấy nick đó nữa đâu vì họ lại đi lập nick mới rồi. Trên này lập nick dễ mà có mất đồng nào đâu.
Với nội dung tôi viết ra nó không ảnh hưởng đến ai,người ta biết là vui vẻ, chứ không đeo bám cá nhân. Còn mấy nick đeo bám cá nhân với mục tiêu cá nhân lại khác. Tôi không phải loại người bỉ ổi như vậy. Mình ăn được có cũng có cám ơn người ta được câu nào đâu đúng không.

2 Likes

Hiệu quả của chim lợn, tới tai lái, lái nghe đó, tt kéo 15 đi, lái gồng phải kéo lên, chứ xả nữa ai chịu nổi. Hôm nay mà không kéo lên, chứng sỉ và chim lợn nó chửi lái cho sấp mặt.

1 Likes

Không tranh cãi hay gây mất đoàn kết trong group. Bị ban nick bây giờ.

Mục đích của bác tới giờ này là chim lợn và công kích cá nhân là chính. Chứ bản chất quan tâm gì đến giá Evf nữa.

2 Likes

Thôi, chị không tranh cãi với em. Mở miệng ra là chửi người khác bỉ ổi, chim lợn,…Chị có học và được dạy dỗ nên không chửi ai vậy được. Chị thua em. Mất đoàn kết không hay. Vậy nhe

OK chị. Đợi phiên nào giảm mời chị lại chym cho vui .

2 Likes

Ý kiến nào hay thì chắt lọc. Ai đóng góp thành ý thì lắng nghe, kể cả ý kiến trái chiều. Kẻ nào chim lợn thì bỏ qua chứ đôi co làm gì cho hạ thấp bản thân hả các bác? Tôi chờ về sâu hơn để múc, nhưng phiên nay tăng là tôi cũng thấy mừng cho cổ đông EVF - lỡ cơ hội này thì tìm cơ hội khác chứ cần gì đi chim chóc! Chúc ace may mắn các phiên tới nhé!

2 Likes

Bản chất chim là bán dc vùng giá ngon rồi giờ đi rung dọa để nhặt lại thôi hên liếm dc giá rẻ hơn ko thì mất hàng

3 Likes

Tiền lại nhiều : UBCKNN lấy ý kiến cho phép NĐT nước ngoài được giao dịch không ký quỹ 100%, quá trình nâng hạng sắp có bước tiến quan trọng