EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

Ông nào chym nợ tôi cá độ 5 tr nvl thì ra mặt ít ra cũng có lời xin lỗi chứ. Nick thì ai chả biết xóa đi lập lại được nhưng biến mất là không hay nhé.

Chúc mừng NVLer

2 Likes

Được vì bạn mua trước ngày k hưởng quyền

1 Likes

Evf giảm 1 mạch từ ngày 26.02 giá 19.85 đến phiên nay là 15.9, gần 24% so với giá 15.9, nay chưa giảm nữa, dù tt giảm 12d. Đúng quá mạnh, mạnh dữ. Khó tìm trong vnidex con nào có giá trị tỷ đô mà mạnh vậy. .

1 Likes

Ồ đã được 1 tháng rồi cơ à hai bác @Crocodile ; @Kyanh

1 Likes

Cảm ơn Bác vẫn thương nhớ tại hạ, nhớ cả ngày tháng…thương lắm. Chúc Bác kiếm nhiều xẻng từ tt nhé. Kakaka

2 Likes

Chủ top còn ôm đến hết năm 2024 cơ mà bác. Chắc phải hết năm mới lên.

vậy còn chờ gì nữa bán thôi nhỉ, cơ cấu ngay sang cp khác ngon hơn.Ai thích thì ở lại thôi.

Nay vào xem lịch sử cổ tức của EVF thì thấy đều trả bằng cổ phiếu, 1 điểm lạ là P/E khá cao mà sao 2 năm 2021 và 2022 trước đều chia cổ tức ở mức 15% được nhỉ :slight_smile:

Hôm nay chấp nhận khổ đau múc EVF 15,75 có tí quà,không biết hàng về mấy anh có lấy quà lại hây trao quà ngược lại cho mấy anh nữa,nhưng thôi chấp nhận chơi chấp nhận chịu thôi.

2 Likes

Nhớ lời mod hôm trc thôi. Mod bảo 1 tháng ra đảo :slight_smile:

1 Likes

EVF là deal rất hời ( chủ quan của tôi thôi).

2 Likes

Việc mua bán là của mình, chủ thớt chỉ đưa ra quan điểm đầu tư.

2 Likes

Lúc ăn 30-40% mấy ông có cảm ơn được ly cf, mà tới lúc thua 5-7% gào khóc như mấy đứa con nít keke

7 Likes

Công nhận bác trả lời hay. Coco mua bán thế nào đều ghi rất rõ ràng. Không biết là không chịu lướt xem từ đầu hay là cố tình phá hoại không biết nữa

1 Likes

Ngày càng nhiều “đại gia” châu Á nhảy vào chia “miếng bánh” tài chính tiêu dùng Việt Nam (cafef.vn)

kỳ vọng là khác nhau.

11 Likes

Giá siêu tốt. Ko còn giá tốt hơn đâu, dù cho vni có về 1235

2 Likes

hi vọng có quà Bác ơi.Nhưng thấy thị trường hơi xấu đó,không thể ngó lơ được.

1 Likes

NVL ổn phết. Vẫn kiên trì theo kỳ vọng của cô cô

Nay đến tarrget mua. Cô cô sẽ mua vùng 15.6 đưa giá bình quân về 15,9.

5 Likes