EVG - Những điểm tạo nên sự hấp dẫn của một cổ phiếu tiềm năng

,

rồi ok bạn.Mình cám ơn.Đang hóng BCTC

1 Likes

Sóng này EVG vượt mệnh! BĐS sẽ tiếp tục nổi sóng, ls cho vay càng ngày càng giảm. FED tăng ls lần cuối rồi. Giờ an tâm đầu tư rồi mấy bác!!!

1 Likes

Sao thế bác

Sitetour dự án vào cuối tuần có anh em nào tham gia ko? :grin:

2 Likes

Cập nhật tiến độ thi công tổ hợp dự án Crystal Vân Đôn Quảng Ninh ngày 21/7/2023

3 Likes

vậy thì mai tím là cái chắc

Siêu cổ phiếu

1 Likes

Targer EVG bao nhiêu các cụ? Thấy trong phiên xả quá k biết ntn?

1 Likes

cổ đất không đoán được target đâu. vì nó đánh quá điên

3 Likes

Lâu lắm mới vượt 7, để xem đợt này ra sao.
Chúc mừng ae!

1 Likes

Hope so :smiley:

2 Likes

Dự án đang đi đúng tiến độ. NĐT còn kỳ vọng nhiều thì còn lên dài.

1 Likes

Hàng đâu xả dữ vậy các cụ? Lái xả hay anh em nào xả trong khi penny uptrend.

evg phải nắm dài , chứ doanh nghiệp giờ mới bắt đầu xây dưng ,

3 Likes

cũng không lâu lắm đâu bạn. nó đang đẩy nhanh tiến độ để kịp kế hoạch khai trương vào quý 1/2025. nên chỉ cần mỗi quý nó giải ngân vài ba trăm tỷ, thì tầm năm sau người ta bu vô thôi, vì lúc đó lượng hàng tồn kho ít lắm 2-3k tỷ, người mua trả tiền trước cũng ít lắm 2-3k tỷ.

2 Likes

Mình thấy EVG bán giấy nhiều quá

1 Likes

đúng luôn bạn. nó tăng vốn liên tục. quan trọng là ai đã mua và phát hành để làm gì?

chúng ta may mắn không phải mua gì trong giai đoạn nó phát hành liên tục đó, bây giờ chỉ ngồi hưởng thành quả. đó mới là điều quan trọng nhất

1 Likes

liệu đã dừng chưa,hay chuẩn bị phát hành tiếp?

1 Likes

theo mình biết thì dự định ban đầu EVG sẽ phát hành riêng lẻ thêm 90 triệu cổ nữa để đạt mức vốn 3.000 tỷ, nhưng sau đó thì chủ tịch cảm thấy chưa cần thiết vì tiền còn nhiều và có thể tìm kiếm nguồn tín dụng hoặc hợp tác với đối tác nước ngoài. nên kế hoạch phát hành riêng lẻ 90tr cổ chưa chắc sẽ xảy ra

3 Likes

uh,mình cũng không rõ lắm,ae cứ nghiêm cứu cho kỹ

1 Likes