F0 Ôm cổ BĐS theo A7 KHÔNG ĐỌC SẼ HỐI HẬN!

đảo hàng là bán vào tay đối ứng - nói mịa là chốt lời đi cho sòng phẳng.
và chưa mua lại. đợi LFI mua lại thì đảm bảo A7 và đồng đội lại hô gà mới vào múc, đón a e xa bờ ngay thôi

kkk

28 Likes

Mình có ôm một ít của CEO Và NHA mấy phiên nay nó đạp sàn mà hoang mang quá. Cứ nhìn tiền trong tk bốc hơi từng ngày. hic. không biết bao giờ mới về bờ được đây ?

1 Likes

quá trình tạo đáy, tích lũy phải tính bằng tháng, ngắn thì 6 tháng có sóng lại, lâu thì 3 năm. kiểu gì cũng về bờ và lãi.
bác cứ nghĩ đơn giản 3 năm mà đc x2 thì lãi kép bác nhận đc là 24% / năm.
Đánh dài thì lãi vậy là ổn, chấp nhận cuộc chơi thôi.
Cũng do a e ham x5, x10 trong vài tháng, ngày nào cũng ce mới ra nông nỗi này thôi

6 Likes

Vốn dày thì âm nhiều vốn bé thì âm ít … các ông đầu tư mà muốn nó tăng ngay, giảm tí là khóc lóc này kia. Công ty cũng phải phát triển chứ có phải uỳnh cái bán cả công ty đâu?

2 Likes

Đây là đầu cơ rồi … :rofl:

3 Likes

Cảm ơn bạn… Mình có thua thì tiền mình vào túi người khác, cũng là gián tiếp tốt mà. :wink:

1 Likes

A7 và các đệ tử có nhìn đồ thị, kẻ vẽ đâu mà vẫn cứ giàu … mấy ông trader suốt ngày ôm bảng điện, kẻ vẽ đồ thị có đã giàu chưa kk ?

7 Likes

A7 lịch sự Kê mua trần trước rồi táng vào sau chứ ko phải bán trước mua sau nhé !
Cái nữa là Bảo toàn số lượng chịu mất 1 chút phí mua bán giá trần ngay lúc đó mà
Cụ thể là ngày 14-15/12/2021 bỏ ra mà xem :slight_smile:

3 Likes

Cũng tùy doanh nghiệp thôi. Vốn Hóa Ceo giờ có 14k tỷ mà đã bán thu tiền về mấy nghìn tỷ rồi ( khoảng 4-5k tỷ) nhưng chưa được book lợi nhuận. Năm 2022 tiếp tục bán VĐ - PQ và Mê Linh lấy tiền làm Hà Nam :smiley: tiền rơi vỡ cmn đầu cổ ko lên ko được.

4 Likes

Công Tuyền darvas còn phải cảm ơn ai đó mà… :grin:

3 Likes

Mai thêm cây sàn nữa là biết A7 thế nào thôi. May mình đã cắt lỗ giá 6x. Cảm thương những người anh em bị thầy lấy dao cùn cứa cổ

Anh em F0 cứ đặt kỳ vọng thấp xuống tí, cứ xác định là lỡ có ôm phải DIG vùng đỉnh >100 thì cứ ôm 2 năm lãi cũng hơn nhiều so với gửi tiết kiệm ngân hàng. Doanh nghiệp ôm đống đất đó, giá trị nó tăng từng ngày. Đừng tham mua ngay tím 10 phiên thì mọi việc sẽ đơn giản

1 Likes

Doanh nghiệp nta tích đất cả bao nhiêu năm nay, đến ngày hái quả rồi nên thằng nào chả muốn ăn. BBs nó chả hiểu qúa, chỉ có F0 muốn ăn xổi là mất bánh kẹo thôi…
Em tham gia TTCK đc 4 tháng, đang ôm full CII đây, cũng âm 100 củ mà cũng chẳng hề hấn gì, mặc dù vốn cũng bé tí à. Căn bản e bình tĩnh đc là hiểu câu chuyện: tất cả những gì CTY nó dày công Đầu tư tích trữ thâu tóm bao năm qua - BOT - Quỹ đất ôm đc của NBB (Thâu tóm mất 8 năm ròng), các quỹ đất BT khác nữa,… Nay đến ngày hái quả rồi thì đâu có dễ mà ăn đc của nó thế :))) Cứ phải lì với nhà chúng nó thôi ạ hiii

2 Likes

Ai nghe thầy A7 giảng, nghe thầy A7 tư vấn, đọc những gì thầy A7 phân tích, nói thật không ai không phục. Tư duy và tầm nhìn sẽ thay đổi. Không những trong chứng khoán mà cả trong kinh doanh. Gặp rồi sẽ hiểu

4 Likes

Chống mắt mà nhìn thôi:))
Không biết thánh nhân này ôm ceo hay dig mà tự tin thế, tôi ôm bank lãi chút thôi nhưng đêm kê cao gối ngủ, nhìn mấy bố âm mấy chục % miệng hô ko sao nhưng đái mẹ ra quần qua ngày =))

Muốn đứng đc ở vị trí không ai có đc thì phải chịu đc cảm giác mà ko ai chịu được - b cứ hiểu cơ bản là thế. Ướt thì cũng nhiều người ướt rồi đó - còn ai chịu được đến giờ này thì nó là phong cách r :)))

1 Likes

dao cùn đâu bạn 2 ngày dầu xuân chém có 14% :dagger:

1 Likes

Cứ ôm 2 năm xem ai hơn ai sẽ rõ

1 Likes

Bản chất là tôi mua giá thấp nhưng không có nghĩa là tôi không mất tiền :slight_smile: cái quan trọng là bản lĩnh và tầm nhìn ăn bằng LẦN chứ không phải cò kè lãi 20-30% rồi nhảy !

3 Likes