F0 Ôm cổ BĐS theo A7 KHÔNG ĐỌC SẼ HỐI HẬN!

Cụ đi chân lạnh toát !

1 Likes

Tk mấy chục tỷ mà dạy cho các ae đàu tư dài hạn ăn tiền lẻ đấy ?

Tôi nói CEO 100k vẫn là giá tốt cho ae đầu tư dài hạn. khi CEO 100k vốn hóa ~ 1 tỷ đô trong khi các dự án của CEO đang bán, sắp bán, đang làm thu tiền về 2022 2023 2024 rẻ rách cũng 5 tỷ đô thì vẫn còn rẻ 5 lần chưa kể giá đất đang tăng sml !

2 Likes

Bác k tính giá vốn à, đất tự nhiên có cho bác bán vậy

Giá vốn rẻ vcđ bác ạ :slight_smile:

Biết là dài hạn, nhưng 3, 4 năm thì cũng hơi dài, coi như quên hẳn. Nhìn bảng điện mỗi ngày, F0 thấy mệt mỏi, rồi đọc comment, cãi nhau, chửi nhau, thuyết âm mưu, thấy nản TTCK lắm lắm :))))))))). Trên room, thấy có chị gái đổ hết tiền đám cưới vào CEO, giờ éo dám cưới nữa các bác ạ :))))))))))), người ta cũng nghĩ đơn thuần quá, khổ thân :))))

Cái loại ■■■ má. ăn cháo đá bát như mày người ta khinh. đang mua thì tung hô.bán rồi thì chửi . thật kinh tởm

2 Likes

4 Likes

T đợi bốc mả mấy thằng đu bank, bsr vẫn chưa về giá đấu năm 2018 đâu nó xả vào đầu cho bọn ngu ạ

1 Likes

Thời gian sẽ trả lời và minh oan cho thầy A7. Bọn chim lợn sẽ chết sặc.

Các bạn ở đỉnh núi, cây thông mới đáng thương, bạn lướt thì ngon rồi

nói có sách mách có chứng nhé, nếu ko là thằng chim lợn thất đức

Học không hết chữ rồi dùng cái bản chất cờ bạc mang đi đầu tư. Đầu tư mà như muốn đến dỡ nhà người khác mang về nhà mình luôn thì mất tiền cũng không thương !

1 Likes

CEO 100k vẫn rẻ ! đỉnh ngắn hạn thôi. giữ dài và lì ra 2 năm xem x mấy tài khoản nhé !

2 Likes

Thầy chốt lời giá 100 rồi, thầy là môi giới của tụi LFI mà. Anh em không biết à, CEO chia 2 rồi mà a e vẫn ương bướng.
Khổ thân bị cướp mà vẫn phải khen

■■■ mẹ thằng chim lợn. Loại mày chỉ để chửi thôi chứ đéo hơi đâu giải thích tầm nhìn cho con lợn nhà m

1 Likes

Chết cụ mày đi. Bán đi nhảy sang bank thép mà húp cứt với bô lên đầu

Hỡi ACE chứng sĩ, chúng ta phải vùng lên làm chủ trận địa. Ngày mai ngày 9/2/2022 là Khởi nghĩa nông dân dành chính quyền. Ai có gì dùng lấy. Thúng mủng nong nia, nồi niêu xoong chảo mang ra mà xúc DIG. NVL có 1 khu hơn 200ha ở Nhơn Trạch đã là 1tỷ đô. Đằng này Long Tân 360ha 3 mặt view sông một mặt giáp vành đai 3 tp HCM. Giá này ko xúc sau có lỗi với con cháu.

4 Likes

Đi tù đấy mà đòi giành chính quyền

Làm chủ cuộc chơi thì được chứ cái đoạn dành chính quyền đúng là hơi phản cảm … giống kiểu chống phá nhà nước !