F0 Ôm cổ BĐS theo A7 KHÔNG ĐỌC SẼ HỐI HẬN!

Ăn ốc nói mò =]] Chia 2 nhân 5 đã học bài đó chưa
Tích Lũy + Cộng Dồn + Tăng Bù :slight_smile:

Tiếp tục chốt lãi HDB và tiếp tục ngắm mấy bố cầm bds la hét:))

Trung bình giá cổ phiếu mà ko hiểu đc định giá, xu hướng là tự sát rồi. Công ty của bác là nguồn thu chính mà còn chật vật lại lao vào chứng khoán thì vô cùng căng đấy. 10 năm nay tôi chứng kiến hàng loạt F0 như bác rồi, lúc sóng to hưng phấn đu đỉnh rồi tự tin bảo đầu tư dài hạn nhưng rốt cuộc toàn chọn sai cổ phiếu. Cầm đc nửa năm là chạy hết rồi chửi chứng khoán là cờ bạc.

Xúc chưa bạn :))) mình nhát ko dám xúc nhường đồ ngon cho các bạn hết

Anh em nhìn thấy con số 74 ý nghĩ gì ko? Đó là con số bất tử. Hãy quay lại cover lại hàng làm người lương thiện đi. Theo chủ tịch Tuấn DIG và thủ lĩnh A7, thuận theo thời thê thiên thời phải thế. Chúc ae hoàn lương hòa nhập cộng đồng đầu tư giá trị. Kakaka

1 Likes

bác ơi, inbox em hỏi tí bác ơi

Anh chưa biết em ơi, a chỉ hiểu là thầy là 1 con MA. Thầy bẩu vậy. Thầy chết rồi mà vẫn comment dạo

Chưa biết thì chống mắt lên mà nhìn CEO trong năm 2022 2023 2024 nhé !

1 Likes

Nghe CT nói Tân Hoàng Minh sẽ gom DIG để làm cổ đông lớn!

1 Likes

Mắt anh to lắm em. 2 thầy trò em xem đi

OK. CEO mãi đỉnh

Từ giá 9k lên 91.6k. Lợi nhuận âm mấy trăm tỉ

91k là cái gì đâu :smiley: CEO còn lên 500k ấy !

Vấn đề 10 năm qua nhiều ng theo A7 lên đại gia nhân cả trăm lần tk. Còn lũ ăn hại chúng mày ngoài cắn sủa thì đéo có tài cán gì. Càng sủa càng chết thôi ku.

26 Likes

A7 index có thiên thời chống lưng cân mọi thế lực !

Chốt lãi được bao nhiêu % thế kk

Đọc bài bác viết rất hay, phong cách nhẹ nhàng, từ tốn nhưng cũng ẩn chứa sự uyên thâm, quyết liệt trong đó. Chim lợn, chim các kiểu gặp bác không có cửa rồi. Cảm ơn những gì bác đã chia sẻ ạ !

2 Likes

lãi đc nổi 10% ko cu, tài khoản của cu bé bằng cái tăm so với bọn Đại chủ thôi

Nhắc tới cổ đất Vef thì ce bạch nhài hold cả 2 năm trời mới ăn được bằng lần tới đâu x3 tài khoản xong rồi quay sang ăn bát cháo đá đi cào bàn phím, gân cổ chim cổ phiếu BĐS đó anh à, hèn =)))

CEO trần 20 phiên nhé