F0 Ôm cổ BĐS theo A7 KHÔNG ĐỌC SẼ HỐI HẬN!

chờ nó càng xuống càng ngon thôi chứ có gì đâu, nhìn dc giá trị thật của nó thì sợ gì, tiếc là lúc nó 10k ko biết mà mua thôi

Nình không mua được 10 nhưng mua được 12 13.7 voiwsi 15 hihi

1 Likes

Lãi đx vài % còn hơn mấy bố lỗ choét đít mấy chục % mà vẫn tỏ ra nguy hiểm:))

Đủ tiền trả tiền nhà trọ ko cu, cứ lướt đi xong mấy nữa a bán bds và cổ bds cho nhé

:smiley: Chốt vội lại chốt non kk

Bài viết của bác Giacatluong hay phản ánh đúng thực tế, kịch bản DIG cũng tương tự. Đây là kỹ thuật của DIG phiên đầu giờ hôm nay:
Tung sàn để đè giá đây, rất lộ liễu dụ F0 bán sạch, toàn tự mua bán để tạo cung cầu giả - sớm nhảy lầu vì luật nhân quả trong đầu tư :

Đây là comments của A7:

Cuối cùng là các cá mập chỉ hại các nhà đầu tư F0, mong các ace cá mập, đội lái và liên minh brokers nghĩ đúng luật nhân quả có, các vị có thể nhảy lầu trước;

Tư vấn chia sẻ cho cộng đồng A7- NDT1970, giảm thiểu rủi ro, minh bạch, chia sẽ và nhận định thị trường, cổ phiếu;Links: Telegram: Join Group Chat

1 Likes

Bài viết thực tế, hay cám ơn bác.

Không cần tỏ ra nguy hiểm làm gì, bao h cổ bds có giá đẹp thì tao mua lại, đơn giản thế thôi:))

bác cắt lỗ 6x nhẹ tàu, để ae hnay phi lên 7x ngồi rồi

1 Likes

Nhảy nhót thế biết mùi lần là gì ko =]]

z3170842054614_d42f25c52e1bc44542319d04403be3cc
Cần tìm gấp bốc cờ Nguyễn Thị Thùi Treng . Mật danh : phím xong phắn cùng đội 781 bốc cờ sọc cổ đất mấy phiên vừa qua ! Hiện ai thấy tại các chân câu, bờ bụi trôi dạt xin báo ngay để lôi đầu về trả hàng cho nđt
Em xinh mà em chơi hay vậy trời Treng ơi

2 Likes

đau mắt quá

2 Likes

Kkkkk

17 Likes

Ko biết thì sao? Còn hơn mấy bố âm mấy chục % chỉ mong ngày về bờ=))

kkk

7 Likes

17 Likes

đội chim lơn ở đâu hôm nay lại câm rồi nhỉ

Thì như thầy nói đó, lúc nào chim lợn ra khỏi tổ làm loạn là chuẩn bị đáy rồi kkk

Hối hận không nghe A7 cách đây 1 năm :frowning:

2 Likes