F0 Ôm cổ BĐS theo A7 KHÔNG ĐỌC SẼ HỐI HẬN!

Nguồn trôi nổi hihi

3 Likes

có bố nào tên là Thắng ơi hả bác, hài nhỉ

triệu hồi chym lợn, chắc di nhảy cầu hết rồi:))

Đội short sắp xuống mồ, vay hàng kho chơi bẩn short nhau ah, đủ bản lĩnh thì tìm được cty tốt đấu chứ ko được ăn đạp đổ bẩn lắm, CEO, DIG Trần 1 phiên nữa là các con giời short ra mồ nhé.

1 Likes

Mai có trần ko ae nhỉ

soc
Hãy còn đồng nào thì giữ lấy làm vốn chơi lại ván mới đi các bạn SỌC ạ. Nghe đéo mấy con cờ hó phím hàng. Muốn rỡ nhà thằng khác nhanh nó thế đấy. Dòng tiền cuồn cuộn chảy vào bds các bạn sọc 11 phiên rồi sọc nữa khác đéo đâm đầu vào tàu hỏa.

2 Likes

mấy con chym lợn Broker chứng khoán “hội tụ” để “đánh hội đồng A7” ra sức đạp sàn 3 phiên… hỏi các chú chym Broker CEO - DIG - L14… đã tím hết 2 phiên và các chú broker “còn lông” hay đã “trụi lông”

TRẬN ĐẠI XÍCH BÍCH CÒN ĐANG DIỄN RA GAY CẤN, ACE CẦN GIỮ VỮNG TRẬN ĐỊA

5 Likes

Giảm nhiều chưa bác?

Ae cứ yên tâm cầm vì giá trị dn, chuyện khác để thị trường họ lo.

1 Likes

Xin vĩnh biệt cụ short =]]

2 Likes

Tôi nghĩ nó dụ để vặt F0 hoảng loạn thôi

Bức tranh triệu đô

image
F0 Cẩn thận với Mấy cổ lái DIG,CEO cẩn thận, lừa F0 hàng trăm tỉ, kiểu gì cũng đến lúc Công an sờ gáy, rồi lúc đó về 10K, Đợt này Bác Trọng làm căng, củi vào lò hết thôi.

Bác nói thế để tôi theo đuôi bác phát, người có nhiều thông tin ko sai bao giờ

1 Likes

Tôi DIG giá 120k vẫn thấy đúng ông ạ, yên tâm k hoảng loạn

mày hô hào vớ vẩn vậy!!! trước khi nói về vấn đề gì phải chỉ rõ tại sao như thế chứ!!! trình còi vậy cũng đi chim cp nhà người ta

1 Likes

Sao thằng này cứ thích lôi pháp luật vào đây nhỉ? Oánh chứng khoán mà có tội thì là tội gì? Đúng là trâu buộc ghét trâu ăn mà…

Trình còi mới Chim đó. :laughing:

1 Likes

Nghe A7 nhưng quan trọng là có đủ độ lì lờm, lạnh lùng, tâm lý vững vàng để ko bị rụng hàng trong những nhịp chỉnh cực sâu như dig ceo đợt vừa rồi hay ko thôi. Mình chắc là đa số ae bị rụng hàng. Chỉ số ít còn hold nguyên vẹn.

1 Likes