FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

Lướt sóng nhiều cứ nghĩ bắt dc đáy giờ nó sàn cho chục phiên lại đi kêu khóc

2 Likes

Ko có gì là dễ dàng cho số đông

1 Likes

Ko margin k vay mượn thì chấp hết , làm éo phải cóng

1 Likes

Còn FCN tôi nói thật là cty cơ bản , doanh nghiệp tốt k phải hàng rác đâu , lí do sàn nhiều thì tôi đã nói phía trên rồi

2 Likes

Ai tự tin thì ôm , nhưng đến khi nó quay đầu x2 x3 thì đừng vào đu

1 Likes

Đã cảnh báo ở topic này rồi. Quả bô này to quá.
Mấy phiên tt chung sập mà lái nó vẫn đánh xanh để xả nốt. Đánh ác quá. Kiểu này ae nào nghe chủ pic hô hào vào mua xác định không có ngày về

Em đuối quá rồi các bác ah

1 Likes

Lúc nó tăng đéo thấy gáy nó sàn vào sủa loạn lên , bản lĩnh mày chỉ có vậy à

1 Likes

Tao cầm bao giờ nó tăng lại để bố xem mày có vào sủa dc ko

1 Likes

May quá lập lại Pic có con chim lợn @sieuco2021

Mày vào pic bố sủa thì báo hiệu sang năm nó bùng nổ đấy

Mày còn chết dài

Sang năm nó tăng lại vào ẳng cho bố nghe nhé

Mình cũng có cầm cổ FCN. Nay mới vào Web xem thấy nội bộ nó bán như phá mả

Nội bộ bán như muổi đốt inox,sán nay nghe nói hbc trục trặc đấu thầu sân bay Long Thành,ngược lại có khi nào FCN trúng không các Bác?kaka

Giờ này sang năm bố xem có phải ngày giỗ của con cl rẻ rách như loại mày ko , kkk

Lúc tăng đéo thấy con cl nào vào ẳng , giảm sàn vào cắn bố à , cắn khoẻ lên sang năm nó lên lại bố đái vào mõm chúng mày

1 Likes

Nội bộ bán từ trước đến nay chả vấn đề gì , họ cần tiền tiêu dùng , mua sắm … Thôi có gì đâu mà phải cóng , doanh nghiệp vẫn tốt thì chấp lãnh đạo bán sau phải đi mua lại

1 Likes

Kk. Bắt đáy giấy lộn là cách tự sát nhanh nhất, cii, fcn, flc, ldg các chú cứ vào mà bắt xem sống nổi k. Lái đã đánh úp thì xác định ít nhất 6 tháng mới tăng lại nhé. Cứ ngồi đấy ăn mầm đá đi. Thằng chủ pic ngu như con c.hó cay cú sủa nhặng lên như con c.hó dại. A vào phân tích cho nghe nhưng thứ trong đầu nó là cứt nên không hiểu đc. Hàng a ôm NHA, CEO, DIG a chấp cả lò nhà chú sủa

Giấy à , bố chờ nó tăng lại đỉnh cũ rồi bố vào đái vào mõm con mẹ mày nhé