FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

IMG_20220120_202040

Mỹ hào mới dc họp đầu tháng với capital land , mọi thứ vẫn rất tốt đẹp

5 Likes

sàn không mua đến lúc lại đua trần.

1 Likes

Nói chung hôm nay dòng xây dựng bị đè hết,không chỉ riêng FCN.Ngày mai và ngày mốt bán GEX mua All in FCN.Nhưng nếu FCN hồi mạnh thì xem lại,còn quanh 25 mua hết

1 Likes

Một con siêu cổ phải tự đi hết hành trình của nó. Tuyệt vọng có, chán nản có, lạc quan có, FOMO có. Thậm chí khi lực cầu ko đủ cho nó rớt nửa giá luôn, ko đỡ giá. Có vậy nó mới lớn bền vững được.

2 Likes

Điếc, không bán là không bán :* Chung tình với FCN là dở rồi kkk

1 Likes

Xin mời các cụ F0 ra đi để nhà đầu tư dài hạn vào múc FCN nhé

2 Likes

Chính xác,ai chịu không nổi thì chạy tìm con khác,em cầm 14 đây.Ai không tin,nhắn tin cho em,em show tài khoản cho,tuy bị cắt thịt nhưng vẫn còn trong bờ nhé.

1 Likes

mỹ hào nó đền bù trước mẹ nó rồi mỗi tội Fecon kín quá chưa công bố , thôi ai tin thì gom dần , k đợi công bố gom cũng dc kkk

1 Likes

Nhìn ngày nào cũng sàn thấy mà đau lòng

Lửa thử vàng gian nan thử sức

Tôi cầm FCN lãi 90% về lỗ 5% chưa rơi cổ nào còn mua thêm , năm sau thiên thời DTC bán để sang năm đua lại à

3 Likes

Ngành ngon nhất hưởng lợi nhiều nhất của chính phủ vào năm 2022 , nhưng lại bị đè nén nhất là đủ hiểu cá mập và đội lái khát hàng đến mức độ nào rồi

1 Likes

Thương FCN con tôi quá, các anh lái ơi tha cho em :(( kkk

2 Likes

Sắp dc tha rồi e chịu khó tý kkk

1 Likes

ôm 6 tháng vượt lại đỉnh cũ đc ko anh. em xa bờ quá,hihi

1 Likes

Về đc khuyến mại thêm x2 tk

FCN bị sao đấy các Bác, hàng ngang vs QC à, sàn liên tục thế này, có thông tin gì về DN hay sao vậy

Hàng của QC cũng không tệ như thế này bác, mang tiếng hưởng lợi đầu tư công, CP cơ bản, lùa gà úp bô nhà đầu tư, lần này cạch muôn đời thề ko đụng vào nữa

nhìn lệnh lớn đều bán ở giá sàn cảm giác như đang phân phối sàn nếu đúng như t dự thì đừng thấy thoát sàn mà nhảy vào dễ gãy cổ để sau tết r ae tính tiếp k nói về bản chất DN nhưng đánh vậy giá còn xuống

Để thời gian trả lời đi ae ơi , mồm nói đầu tư dài hạn mà tâm lí cứ T+ thì sao ăn được

1 Likes