FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

ăn gì nữa bác, chất sàn cả đống mới 10 phút là sàn rồi, lực đỡ còn ko có thả trôi lun r

Tôi đầu tư dài hạn nên tôi k lo , vùng hôm nay hợp lý giải ngân mua thêm rồi

1 Likes

FCN vẫn đang gấp 3 lần giá trị thật, lái nó úp bô là đúng rồi :)) Các ông cứ phi vào mà chết!

Con CII cũng đầu tư công, cả BDS một ít do vụ THM nó bị dập tơi tả. Nhóm bên đó nói lái bẩn , lảo TGD khét bĩ đè dã man, FCN có tội tình gì. Hay bọn lái đang đè đầu tư công hả các bác ? Sáng nào 02 con này củng lăn ra sàn sợ quá.

liên tục sàn mấy ngày, không hiểu lý do, giảm mất thanh khoản thế này thì sẽ về giá bao nhiêu ?

Đợi nó công bố mỹ hào rồi lao vào đua cũng dc nhé

1 Likes

Pic tôi lập để khuyến nghị ae đầu tư dài hạn , chứ k phải T+ lướt sóng tầm nhìn ngắn hạn

2 Likes

Ngành đầu tư công tôi xin nhắc lại là ngành dc hưởng lợi nhất năm 2022 nhưng tại sao bị đạp vì lái tạo lập , cá mập đang rất khát hàng , bọn nó muốn đạp về vùng ngon để mua dc giá

2 Likes

1 khi nó gom đủ hàng nó kéo lên lúc đấy lại lao vào đu

2 Likes

Tầm nhìn phiên mà cứ thích ăn nhiều

2 Likes

Lướt sóng nhiều cứ nghĩ bắt dc đáy giờ nó sàn cho chục phiên lại đi kêu khóc

2 Likes

Ko có gì là dễ dàng cho số đông

1 Likes

Ko margin k vay mượn thì chấp hết , làm éo phải cóng

1 Likes

Còn FCN tôi nói thật là cty cơ bản , doanh nghiệp tốt k phải hàng rác đâu , lí do sàn nhiều thì tôi đã nói phía trên rồi

2 Likes

Ai tự tin thì ôm , nhưng đến khi nó quay đầu x2 x3 thì đừng vào đu

1 Likes

Đã cảnh báo ở topic này rồi. Quả bô này to quá.
Mấy phiên tt chung sập mà lái nó vẫn đánh xanh để xả nốt. Đánh ác quá. Kiểu này ae nào nghe chủ pic hô hào vào mua xác định không có ngày về

Em đuối quá rồi các bác ah

1 Likes

Lúc nó tăng đéo thấy gáy nó sàn vào sủa loạn lên , bản lĩnh mày chỉ có vậy à

1 Likes

Tao cầm bao giờ nó tăng lại để bố xem mày có vào sủa dc ko

1 Likes

May quá lập lại Pic có con chim lợn @sieuco2021