FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

FCN là để đầu tư giá trị ae cứ xúc là giàu , đoạn này nước rút rất có thể lên luôn 4x trong tuần sau mới có điều chỉnh ae nào chưa có hàng có thể múc

1 Likes

FCN còn vào mới được không các bác

Vào dc nếu xác định dài hạn nhé

Bác đánh T+ thì không ai trả lời được.
Còn về trung và dài thì MÚC.

Hay đợi chỉnh nhị ngày mai vs t2 vào an toàn hơn k ạ.

Không ai biết và đoán dc trong ngắn hạn nó sẽ thế nào đâu bác, nếu xác định đầu tư nâm giữ dc lâu dài khoảng 1-1.5 năm gì đó thì vào k cần nghĩ, còn nếu chỉ định mua xong mai ngày kia hoặc sabg tuần bán thì k ai nói hay dc cho bác đâu :v

Dài hạn tôi khẳng định mua giá nào cũng có thành quả , ngắn hạn thì k nên lướt FCN , nên chọn hàng a Quyết mà lướt nhanh hơn kkk

Trò chơi đoán đỉnh , bắt đáy không phải dùng để đầu tư :slight_smile: với FCN thì 80% mấy ông lướt trong trước đều vỡ mõm haha

FCN đang được ShinhanSec VietNam cho vay tỷ lệ 40% nguồn ko giới hạn, ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

1 Likes

Fcn rất tiềm năng , sau 20/1 này chắc chắn có game lớn rồi

Nghe nói quý 4/2022 FCN lợi nhuận khoảng 150 tỷ , doanh nghiệp làm ăn rất ok lun

1 Likes

Có không đó em?sao Chủ tịch Khoa trong talkshow vừa rồi cho biết Doanh thu không có gì thay đổi so với quí trước.Tin chắn chắn không?

FCN kỳ vọng trong năm nay có giá 6x 7x rồi sang năm phi tiếp ^^

Giá FCN thể hiện qua kì vọng của nhà đầu tư về tương lai. Mấy cái báo cáo quý 2021 không ảnh hưởng đến giá FCN mấy đâu.

Đầu tư FCN hiện tại có thể đối chiếu sang DIG giai đoạn khởi đầu.

1 Likes

Nếu đúng vậy thì quá ngon rồi em.

FCN tiến quá đẹp rồi bác ạ. Tuần này 2 CE + 2 xanh. Xây chắc nền 3x.
Tay to vẫn có lệnh đè giá gom, vừa nhích giá vừa đè T+ rụng hàng. Tiến như thế này rất chắc, hạn chế F0 fomo đuổi giá đu bám. Sau này có chỉnh thì chỉnh cũng nhẹ.
Qua đoạn đè gom này, lên đến chu kì mới, lúc ý giật CE mới ác.

1 Likes

Hi vọng trước Tết có giá 38k kiếm tí tiền lì xì cho con cháu. kaka

1 Likes

Em tưởng bác để đến 2025 :)))
Bác cứ tâm lý chạy theo target giá ngắn hạn, thì sớm muộn cũng rụng hết hàng. Bán hết khi cổ phiếu mới ở giai đoạn chân sóng. Vì không chịu đc áp lực chỉnh.

cụ có rõ về Mỹ Hào không , chưa thấy công bố thông tin chính thức cụ nhở