FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

Bác muốn thông tin gì, có quyết định của tỉnh cho gpmb rồi, mà xem.trên google maps thấy cũng k nhiều nhà dân lắm nên gpmb chắc sẽ k gặp mấy khó khăn, nếu trong năm nay khởi công để tâmf quý 2 sang năm hoàn thiện mở bán thì đã ngon rồi ^^ còn đâu FCn vẫn còn nhiều dự án khác nữa, đường dài vẫn ngon ^^

1 Likes

Với tốc độ tăng trưởng như thế này liệu cuối năm 2022 có được 100k không anh e😊

Không cần gấp thế đâu, tôi kỳ vọng hết năm nay 7x là đẹp nhất, không có tin gì quá khủng thì k nên chạy quá thốc

1 Likes

Muốn ăn nhanh ăn nhiều thì lựa chọn hàng Luis,Quyết,Đức sẽ có cho kết quả ngay,còn FCN thì tăng mạnh phải có lộ trình như kết quả kinh doanh tốt,trúng thầu dự án xây dựng điện gió cũng như đâu tư dự án bất động sản XYZ…vv.Nói tóm gọn FCN dành cho nhà đầu tư có tầm nhìn trung và dài hạn trong giai đoạn này(không phải ngẫu nhiên mà nhà đầu tư Nhật mua giá khoản 27k vào năm ngoái(2021).Vài dòng quan điểm.

AE bàn xôm quá sang tuần cán 4x là đẹp , vừa đi vưà đổ móng đúng với chất doanh nghiệp

Ối giồi ôi Thừa Tướng A7 đã lên tiếng rồi

2 Likes

Khuyến nghị lâu chưa em?

Từ CII đến FCN, A7 cứ múc trúng danh mục của t ae ạ :))

4 Likes

Vào hồi 17h32p ngày 8/1/2022 Thừa Tướng A7 đã ban sắc lệnh cho ae chứng sĩ tam sàn toàn quốc , FCN TRŨNG NHẤT , TRỌN CHỖ TRŨNG MÀ NGỒI

4 Likes

Kiểu này lái cũng phải múc FCN giá tím :)))))

1 Likes

Quá êm,nắm hết 2022 nếu thích thì 2023

1 Likes

Tin này ở đâu vậy bác.

Room cổ đất trên te.le.gram bác ạ.

1 Likes

Thứ hai này bác hốt tiếp em FCN này chứ hehe

Em hết gạo rồi, ngồi xem em nó chạy thôi.
Có thêm một đội vào đè giá, cản gom từ 28-29, vậy là có 2 đội cá mập vào FCN, nên yên tâm gia tăng giá này nhé bác. Có thể tuần sau sẽ chạy chậm 1 chút, nhưng khi tháo xích là giật CE ác hơn.
2 đội kia là chưa kể các học trò A7 đang giữ số lượng kha khá, về sau sẽ rất cô đặc.

2 Likes

Tuần sau có thêm tin lãnh đạo bán 10k cổ, media ra tin để tạo rung lắc thôi, trong quy trình cả.

FCN đạt target 38 trước nghỉ tết ko ạ anh.
em ôm FCN vs TCH mà sốt hết cả ruột. FCN còn đỡ. TCH đạp mãi ko lên đc

Bạn mua FCN giá mấy?
38 dễ. Còn 3 tuần nữa cơ mà.

1 Likes

Sang tuần lại CE rồi

Cho tôi vào room ■■■■ này với Bác ơi