FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

Room te.le.gram FCN đây bác

Room tổng hợp cổ đất như ảnh.

Bác chưa tìm hiểu kỹ và sâu vào DN đã kết luận thế rồi. FCN chuẩn bị làm BĐS ở ở Hưng Yên nữa nhé. Tương lai của FCN rất đẹp và tươi sáng.

Chuẩn nè Bác. Ae trên tàu ngồi ngay ngắn và hưởng quả ngọt thôi. :slight_smile:

Bác nhầm năm rồi. Đó là quý 4/2021 chứ, Bác Khoa chủ tịch đã chia sẻ trong buổi livestream.

Lệnh bán ở đâu vậy bác

người Sơn La à bác.

tch và FCN nên để tỷ trọng như nào ạ các bác

Mút hút xúc

TCH chơi dc , FCN đang vào sóng sang năm dễ cán mốc cao

1 Likes

Riêng Mỹ Hào ko đã gấp 4 lần vốn hoá hiện tại , chưa kể các dự ác bds khác và mảng xây dựng , điện gió … Giá hiện tại quá trũng

1 Likes

Giá hiện tại 3x , mục tiêu sang năm 12x và có thể hơn

3 Likes

tiếc là em lại ôm TCH nhiều hơn

bác cho hỏi mấy khoản mục này trong báo cáo nào thế ạ?

Ối tiền bơm vào xây dựng

1 Likes

FCN khoẻ quá em ơi , múc

FCN DIG đều khỏe :purple_heart: nhưng hnay FCN là hoa hậu

3 Likes

em dùng margin FCN được ko các bác oi. ổn ko ạ.

Giai đoạn này thì em khuyên là ko nên. Lỡ chỉnh là hoảng, lại thoát hàng.

1 Likes

Phiên nay sàn có ae nào múc ko còn tôi vẫn múc thêm gia tăng

1 Likes

Hệ thống AI phân tích kết hợp với tri thức chuyên gia - các đệ A7 phân tích FCN cho thấy rất nhiều lệnh tự động đặt và khớp đè giảm giá, nhiều lệnh để sàn chủ yếu là cá mập + nhà đầu tư T+, ace có thể gia tăng các điểm mua cùng cá mập. Các bước họ thực hiện: 1- Tung các gói XXX (cụ thể 3XX) bán giá thấp đỏ, tự mua bán; 2- Đè giá thấp bán sàn, Fo FOMO theo bán để chạy hàng; 3- Để và gom, đánh giảm tiếp; -4 Khi mua đủ thì thanh khoản cô đặc đánh trần; 5- Fo muốn vào ko còn cơ hội => Cá mập mà thoát hàng gần như ace không biết sẽ hòa nhập vào dòng tiền tăng mạnh các phiên xanh, thời điểm 5X trở lên; Cổ tốt giá trị, quan sát cho thấy các FO bán sẽ mất cơ hội, khuyến nghị các đệ A7 múc thêm để đẩy giá cao hơn khẳng định cổ tốt, giá trị.

2 Likes