FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

ace không FOMO bán sàn cá mập tung gói 3XX bán để dụ hàng, để thoát hàng thông thường không bao giờ các tổ chức bán kiều này - sẽ đặt lệnh như F0, có thể gia tăng FCN rất phù hợp với giá đỏ; Mất hàng sẽ không vào lại được.

Copy FCN- đệ A7

1 Likes

FCN ko liên quan gì vụ của Quit còi và Thủ thiêm mà nay vẫn sàn, theo các bác nên thoát ra rồi chờ vào lại FCN ko,

Ae bình tĩnh , FCN là cổ tốt , ae cứ an tâm mua thôi

FCN tốt sóng đầu tư công, chiều hoặc Mai sẽ tăng cân bằng lại

Trò chơi của tạo lập đè gom hàng thôi. Ai kinh qua nhiều thời kì sẽ biết. Đẩy nhà đầu tư nhỏ lẻ sang bank. Còn khối tự doanh sẽ đè gom, múc BDS + Đầu Tư Công.
Mấy triệu cổ chất sàn là của lái chất để DOẠ.
Bà con giữ chặt hàng. Tạo lập mua đủ hàng sẽ trả lại thị trường về tự nhiên.

1 Likes

FCN giá này tạo lập gom mẻ cuối trước đại sóng thần 2022

Em vừa vắt cố ra mua thêm 1000 fcn rồi các bác.

1 Likes

Bank lại xì hơi ak :laughing:

Các bác đánh con FCN để ý luôn con FCM nhé, con này mà nó đánh lên là sock lắm đấy.

Anh em cứ giá sàn thì gom thêm FCN, không có nhiều cơ hội như vậy đâu

FCM cty liên kết của FCN mua FCN ăn tất

2 Likes

con hàng này cô đặc, đánh theo lái là ăn bằng lần trong ngán hạn luôn. Anh em để ý dòng tiền FCN và FCM nhé. Khối ngoại cũng đang ôm 1 bụng FCM to rồi.

nguyên tắc đầu tư là xem báo cáo thì phải xem báo cáo hợp nhất, mua doanh nghiệp cũng nên mua cty mẹ, trừ khi công ty mẹ k lên sàn, or nát và các công ty con cũng đa phần nát, chỉ có 1 cty con tốt mà lên sàn mới nên mua công ty con tốt đó, nên đúng như bác Chungpt nói, mua FCM thì thà mua FCN còn hơn, hưởng lợi đa ngành hơn, cổ cũng cô đặc và FCM làm tốt thì FCN cũng hưởng hết thôi

1 Likes

Mua FCN ăn hết , đầu tư công , bds , vlxd , hạ tầng … Thiên thời khó cản , tam hợp phất lên

1 Likes

mấy nay bác chạy đâu rồi , bơm oxy cho anh em cổ đông đi chứ ạ :smiley: anh em quẫn quá rồi haha

1 Likes

tôi vẫn đây, đầu tư lâu dài tôi không care ngắn hạn bác ạ, còn ra ra vào vào thì sẽ thất thế thôi, vì không ai thắng dc Mr. Market, k ai đoán dc đỉnh, đoán dc đáy, nên cứ kiên định đầu tư tính bằng năm mới thấy thành quả, tôi cứ để ai out thì out, danh mục của tôi sẽ k biến động nhiều

2 Likes

Tôi đã đu CII và FCN ở đỉnh. Hy vọng qua tết làm lại vòng mới, và quay lại đỉnh cũ. Sáng nay vnexpress đăng tin thông xe cao tốc TL-MT rồi. Nhưng có vẻ ndt ko quan tâm lắm :smiley:

Buồn quá , anh em không nhìn nội tại doanh nghiệp để đi trên chặng đường dài.
Hắt bỏ cổ tốt như cổ rác

1 Likes

giờ này nỗi sợ hãi lấn át rồi bác, đây là sập rồi chứ k còn là chỉnh nữa, cơ mà năm nay còn chẳng sập bằng năm ngoái, năm ngoái tháng 1-2 sập đến 400 điểm cơ mà, nên thế này vẫn chưa là gì, bán ra cầm tiền rồi cũng lại để chờ tạo đáy rồi múc lại thôi

1 Likes

Tôi ko xem bảng điểm nữa. cp bđs và đtc thua trong chu kỳ này, thì không còn gì để nói nữa. Chịu