FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

Tạo lập nó căn hàng đánh xuống gom mẻ mới thôi để cbi cho cơn sóng dtc 2022 thôi , ông nào bán là mất

Bán xong chưa dám mua lại ngay đâu , nó đánh lên x2 x3 lúc đấy nhin nó tăng éo chịu dc vào đu mới ác

nói thật thì trong room có ae nào bán tháo không, sao mà cứ chất sàn hoài thế nhỉ, giảm để mua thêm chứ chất sàn làm gì, lúc xanh tím thì hỏi mua đc ko, lúc giảm sàn thì quên đi cái mục tiêu ở đằng xa

Hàng nhỏ lẻ ko chất 7 triệu nhanh vậy đâu.
Tạo lập họ bán tháo hàng vay kho + margin, hoặc mượn hàng của mình để đè giá. Tạo tâm lý chán nản, hoảng loạn cho nhỏ lẻ, mục đích gom giá sàn.

1 Likes

tâm lí sợ hãi bao trùm nhỉ, nay giải ngân lại đc rồi, đầu tư đoạn đường dài đâu phải 1 2 hôm

hôm qua nó húp 3 triệu lệnh sàn trong vòng 3 phút rồi nó chất 4 triệu trong vòng 1 phút 30s

em vẫn giữ nguyên chờ em ấy phi

Múc húc xúc , năm nay k múc thì để sang năm bọn khác nó giàu hộ à

Sáng nay bank đỏ lửa, vậy là âm mưu lùa nhỏ lẻ mất hàng BDS đã khá rõ.
Tuần tới khả năng có báo lãi quý 4 và kế hoạch kinh doanh 2022.
Chúc mừng cổ đông trung thành FCN.:grin:

Thị trường tài chính khắc nghiệt vậy đó. Phiên hôm nay là “Ác Quỷ + Thiên Thần” cùng xuất hiện.

Chúc mừng ae FCN!

Bát phở 10 năm trước 15k , 5 năm trước 30k , và giờ 90k , tiền nguy cơ ra rác giờ k tìm nơi chú ẩn như FCN chỉ có ăn mày

1 Likes

Dòng tiền của dân sẽ tự đổ vào BĐS thôi, chờ tin FECON ra FECON INVEST có đầu tư BĐS và BĐS KCN thì bùng nổ.:partying_face:

em mua 32k giờ có nên tbg ko ạ cce. hay nằm im chờ ạ

Phiên mai gia tăng dc mục tiêu 2022 1xx thì đừng tiếc vài line e à

f0 2 tuần tuổi đu đỉnh bác ơi. cũng rét bác ah. vốn e ko ôm dài đc ạ

Ko margin k vay mượn thì k phải cóng ôm dài mới ăn to

1 Likes

Chuẩn a nhanh thì tối có tin k thì sáng mai nhé

2 Likes

Liệu có trần đến tết?

1 Likes

trần tôi thêm sợ, có tăng có chỉnh cho bền vững