Fecon ( FCN ) ông trùm Hạ Tầng , Điện Gió và cú chuyển mình trong tương lai nhờ vào dự án 219 Ha Đất Vàng Hưng Yên

Chúc bác toàn thây, lực cầu yếu lắm mua xong lên tí lùa f0 lại xả sáng t cũng định hold mà lệnh bán lớn quá, chiều nó lại nằm sàn, mà hết sóng rồi ko bán sớm càng ngày càng lỗ nền nó ở 14,15. Gói đầu tư công của nhà nc cũng ko dễ ăn đâu. Dự án Mỹ Hào garden city nó còn trên giấy 1/500 chưa duyệt chưa xây. Ôm dài hạn thì chắc lời. Lái + lãnh đạo công ty chốt hết r. Còn kẹt mấy bác đu đỉnh f0. t cũng đu đỉnh mới cắt sáng nay. Lái nó gôm từ 13-14 rồi giờ bán giá nào cũng lời thôi. Hay còn gọi là phân phối sàn kéo lên tí tạo cầu giả lùa f0 bắt đáy

Fcn các bác bán rồi lại đua trần nhỉ …kkk

Nghe Bác nói cũng hơi lo,nhưng lỡ enter rồi,có gì qua Tết cắt cũng không muộn.

Để xem giờ này năm sau mày còn sống để sủa k kon kkk

Những thằng rẻ rách chim lợn ăn theo như loại mày tao thấy đéo thọ dc trên ttck đâu kkk

Lướt sóng vào định đòi ăn thì mình khuyên k nên , tìm mấy hàng game mà chơi

Thời gian sẽ trả lời thôi , cầm 1 tháng nó giảm đéo chịu nổi đòi ăn 5 ăn 10 thì đời làm đéo có chuyện đấy

1 Likes

Thôi bỏ đi Bác,trách họ làm gì.

Chém ngay bẹn rồi đau quá :face_with_head_bandage::face_with_head_bandage::face_with_head_bandage:

mata đống tiền rồi. hic

Đã nói ai bán FCN giá đỏ phải hối tiếc mà ko nghe…

Mà thôi bác ơi t sợ con này rồi, hổm bắt đáy 24,5 lời trong phiên 14% qua T+3 còn 24,5-25 ko bán xong hold tới nay sàn suốt, sợ lắm xanh một hôm chưa nói dc điều gì

1 Likes

Hôm sau tím là xác định luôn nha. Mình bắt đáy khó lầm

Chứng khoán dù mua cao hay thấp thì để lâu vẫn giàu , nếu doanh nghiệp đó tốt và tiềm năng trong lương lai

Mua mua bán bán nhiều làm gì để mất cơ hội , rồi nhiều năm sau nhìn lại nó x5 x10 lần tk sau chia tách thì lúc đó lại hối tiếc

Khởi động gói phục hồi kinh tế 350.000 tỷ chậm nhất trong quý I/2022

Thông tin với báo chí một số thông tin về tình hình triển khai Nghị quyết của Quốc hội về chính sách và tiền tệ hỗ trợ chương trình phục hồi kinh tế - xã hội trị giá 350.000 tỷ đồng. Bộ KH&ĐT tham mưu cho Chính phủ triển khai ngay gói hỗ trợ và giải ngân ngay trong năm 2022 và 2023, chậm nhất bắt đầu trong quý I/2022. Dù dự thảo Nghị quyết 20 trang, nhưng giao nhiệm vụ rất cụ thể cho các bộ ngành, để các bộ ngành phối hợp cho nhau để nhịp nhàng.

FCN với thị giá quá thấp 21, có thể tăng bật mạnh, NDT có cơ hội X2 tài khoản ngay trong tháng 3, 2022. Cổ phiếu đã cô đặc, hưởng lợi top đầu công ty hạ tầng, xây dựng trực tiếp gói giải ngân của chính phủ

Kk. Bắt đáy giấy lộn là cách tự sát nhanh nhất, cii, fcn, flc, ldg các chú cứ vào mà bắt xem sống nổi k. Lái đã đánh úp thì xác định ít nhất 6 tháng mới tăng lại nhé. Cứ ngồi đấy ăn mầm đá đi. Tằng chủ pic ngu như con c.hó cay cú sủa nhặng lên như con c.hó dại. A vào phân tích cho nghe nhưng thứ trong đầu nó là cứt nên không hiểu đc. Hàng a ôm NHA, CEO, DIG a chấp cả lò nhà chú sủa

Tết rồi vui vẻ lên nào! Không chửi nhau năm mới nhé!

Hôm nay mới bắt đáy FCN thành công!

FCN cổ cơ bản khác những cổ phiếu khác nhé, không cần kích cầu vẫn lên