Fecon ( FCN ) ông trùm Hạ Tầng , Điện Gió và cú chuyển mình trong tương lai nhờ vào dự án 219 Ha Đất Vàng Hưng Yên

Đã là hàng lởm lại bị lái úp bô thì về đáy cũng vẫn sẽ nằm đấy thôi, lái nó đánh cho ít cũng 6 tháng loanh quanh giá đáy cho các chú nào kẹp nào đu chịu k nổi bán hết, nó gom lại đủ hàng may ra mới đánh lên nhé.
Còn hàng ngon hàng xịn nó phải như con NHA kia kìa, giảm mạnh nhưng lại về đỉnh cũ ngay đc chứ k phải sàn rồi sàn tiếp, đáy rồi lại tìm đáy khác

Em thì thích hàng chất, giá rẻ

Những con của bác là hàng cao cấp

Hàng mày ôm thì kệ con mẹ mày ôm liên quan cặc gì đến FCN hả thằng cl này tết nhất vào sủa ở pic bố

Bố nói cho con zai bố nghe này , giờ bố ôm FCN đến khi nó tăng lại đỉnh cũ x2 x3 bố show tài khoản lên thì mày cho bố địa chỉ nhà bố đến đái vào mõm mày nhé kon

Mày cứ như con c.hó điên ■■■ dại sủa nhặng lên thế. Khổ thân tội nghiệp quá. Mày x2 thì a đây x4 rồi.kk

Mày vào bố sủa mà mày bảo bố cắn à , có con c h ó nào vào nhà người khác sủa thế ko láo quá , loại mày phải làm giả cầy kkk , vào nhà bố cắn mạnh vào rồi sang năm nó phi thì bố ỉa đái vào mõm cả lò mày kkk

Khổ thân con của bố quá tết nhất đói à mà vào nhà tao sủa thế , đói k nhắn bố stk bố bối thí cho mấy đồng mà ăn tết

1 Likes

Kk. Đúng là ngựa non háu đá, ngu thì chết cụ mày đi

FCN cổ phiếu cơ bản tốt

Các bác chửi nhau làm gì. Đầu tư là cả quá trình dài hạn. Mới có một khúc gập ghềnh đã lên tranh luận. Chờ 2-3 năm nữa mới biết bên nào đúng sai. Lúc đó chửi nó mới THÂM.

FCN 2022 đấu mấy cái BDS đấy.:grin:
Làm giàu ở cái thị trường tài chính này mà tư duy hời hợt, thì chỉ có ăn quả lừa.

1 Likes

Ý Bác đang nói đến đấu giá Mỹ Hào hả Bác?

Có đói k bố cho tiền mua bánh trưng , sủa nhiều quá 28 tết rồi đi xắm tết đi

Sắp tới nhac nc giải một núi tiền đi đầu tư công. FCN kiểu gì chả vợt đc ít cho cổ đông.
2 nữa là nhà nc đang khuyến khích và tạo điều kiện cho các doanh nghiệp phát triển năng lượng sạch. FCN lại rất có kinh nghiệm làm điện gió điện mặt trời.
Cổ đông chiến lược mới mua cách đây vài tháng RAITO mua giá 13k/cp. Thì mức giá hiện tại cho cổ đông nhỏ lẻ tầm 17-18 là hợp lí. Nếu xét đến kì vọng tương lai thì mức giá 22 là đi trc 1 năm. Nhưng thị trường là vậy. Nhiều cp như DIG CEO nó đi trc cả 5,6 năm ý chứ

Quá ngon

Kk. Chú mày giữ mà ăn tết đi, thua lỗ đói thối mồm bày đặt cái gì. 1 năm vừa qua a có x10 thôi. Tiền a k thiếu. Kk

Qua tết lại lên liên tục bác nhỉ

X mõm là kon bố , x thật họ đéo sủa nhiều như mày đâu kon ạ

Em ko quan tâm xanh đỏ thời điểm này, FCN bị chèn ép thô bạo là có lý do. Kiên nhẫn chờ đợi sẽ hái quả ngọt.
Nghe đám đông hoang thì chỉ có chết, đám đông có mấy khi đúng đâu.

2 Likes