FED tăng lãi suất

Kk. Bác gà chọi khác gà công nghiệp chứ

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:
Giờ thì tôi tin, phong độ là nhất thời - đẳng cấp là mãi mãi.
Chắc đêm nay nhiều chú khó ngủ

2 Likes

Điểm danh chú nào hôm nay âm 10-14%
CEO - DIG - LDG - CII.
Chết vì chơi dao

3 Likes

Thế mà bác @Andjku cứ bảo em “Sai”
Thị trường này “người ta” thổi căng được thì “người ta” cũng thừa sức làm nó xịt xuống. Như vậy chứng tỏ mọi thứ vẫn trong tầm kiểm soát, và chúng ta đã không bầu sai người :cowboy_hat_face:

2 Likes

Ơ … Tui nói bạn " Sai " vụ gì nhỉ? :joy:
Có hiểu lầm gì ở đây ko? :disappointed:
Bạn đọc kỹ lại giúp các " thư giãn ngắn " và các Comment của tui rất “rõ ràng và nhất quán” mờ :rofl:

1 Likes

Đây bác @Andjku :cowboy_hat_face:

1 Likes

Vấn đề này Tui trả lời bạn rùi mờ :sweat_smile:
Và tui cũng đã khẳng địnn chợ Trứng ko phải chợ trời … Ko phải ai mún làm gì thì làm …:pensive:

• Có vẻ như bạn ko thật sự hiểu ý tui nói rùi ( có 1 sự lệch pha ở đây, bạn đọc kỹ lại dòng tô đậm ở comment của bạn và dòng tô đậm ở comment trả lời của tui nhé ) :pleading_face:
2 Likes

Đề tài Gà nêu ra Tui … hổng rành nên Tui hổng dám bàn nên xjn bỏ qua ạ :weary:

Để cho không khí vui vẻ tui xin kể một câu chuyện bịa tưởng tượng cho vui giải trí:

• Có ku kia bị một cục u ở mông, mỗi lầm qua nhà bạn gái ngồi chơi cứ phải " Gồng mình" tỏ vẻ mình ko có bị sao, rất tỉnh và đẹp trai, mặc dù có nhiều lời đồn lan tới tai bạn gái và bạn gái có vặn hỏi vài lần … Hắn cứ giấu và cục u cứ to dần, mưng mủ … Đến một bữa nọ thì bị vỡ ngay lúc đang ngồi nhậu với nhạc phụ tương chai và họ hàng hai bên để bàn đám cưới :persevere:
    Thế là phải đưa gấp vào bệnh viện điều trị … điều trị xong rồi còn phải tốn thời gian phục hồi … Cũng may bạn gái thông cảm chớ ko thì nó bỏ lun rùi :weary:
4 Likes

Bàn tí về vĩ mô. Chu kì kinh tế có lên có xuống. Có 1 thực tế là thế này, người giàu thì ngày càng giàu, người nghèo thì ngày càng nghèo. Thêm nữa hình như mỗi lần khủng hoảng xảy ra thì người giàu càng giàu thêm và người nghèo càng nghèo đi. Tại sao vậy? Với mỗi chu kì 10 năm để người nghèo làm việc cật lực kiếm tiền tiết kiệm, khi đã có 1 lượng vừa đủ tiền tiết kiệm tưởng chuẩn bị về hưu sống cuộc đời an nhàn thì lúc này sóng bất động sản, chứng khoán, coin, vàng … đủ mọi thứ được vẽ ra và người nghèo lại đem tiền tiết kiệm để nghỉ hưu đu theo sóng, cuối cùng tiền đội nón ra đi và chảy về túi mấy ông trùm tạo sóng bất động sản, vàng, chứng khoán, coin … Một vòng quay mới lại bắt đầu. Ôi đời là bể khổ, thương thay cho anh chị nào cả tin, ham làm giàu quá mức, không tỉnh táo: Chơi coin và cái kết... mất Tết!

2 Likes
1 Likes

Hay nhất câu: Nhưng vấn đề là các nhà đầu tư nghe thấy người đi trước nói rằng đầu tư lãi, nên họ lao vào, mà đến giờ, số lượng các nhà đầu tư có lãi bắt đầu giảm xuống, còn những tiếng than về lỗ bắt đầu tăng lên.

Lợi thế của T3 là đây, hoan hô bộ tài chính:

2 Likes

lừa đảo phải bị loại bỏ dù bất kỳ ai và bằng bất kỳ hình thức nào

1 Likes
2 Likes

Nên thế … :blush:

2 Likes

mấy hôm nay không thấy sever 7-8-9 gì nổi lên nữa nhỉ?

Nó lặn mất tăm, sợ thật. Đúng là rẻ tiền

1 Likes

Thấy giống giống vụ bắt xe biển số giả ngày trước :cowboy_hat_face:

1 Likes

Chú A7 và các con nhang đệ tử cùng với chú gì cầm 2,5 triệu CII quả này chắc ra đảo rồi

CII bản chất sống bằng trạm thu giá nếu tui ko lầm … mờ trạm thu giá ra seo thì Gà bít rùi đó … Chỉ tội các FOMO2020 nhẹ dau cả tjn :sweat_smile:

2 Likes