Fialda Mobile - Nền tảng hỗ trợ đầu tư chứng khoán All - In - One trên IOS và Android

Fialda xin chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ và sử dụng các sản phẩm Web Terminal Fialda.com và Fdata trong thời gian qua.

Fialda.com nền tảng hỗ trợ đầu tư All - In - One của Fialda hiện tại đã có ứng dụng Fialda mobile được đăng tải trên Google Play và Apple Store. Chúng tôi hy vọng Fialda Mobile sẽ là công cụ hỗ trợ đắc lực cho mọi người trong công việc đầu tư, chúng tôi sẽ tiếp tục hoàn thiện và cải tiến sản phẩm của mình để ngày càng đáp ứng tốt hơn nhu cầu của các bạn, mong mọi người tiếp tục ủng hộ Fialda. Cảm ơn các bạn!
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.fialda.fmobile
‎Fialda on the App Store

3 Likes

Rất hay và tiện ích.
Chỉ cần cập nhật đày đủ tính năng như web là quá ok rồi ad

1 Likes

Cảm ơn bạn, chúng tôi luôn cố gắng nâng cấp và cải thiện tính năng để phục vụ các bạn ngày càng tốt hơn, mong bạn tiếp tục ủng hộ Fialda.com!

Fialda ngon đấy bác

Ứng dụng hữu ích!

Vẫn đang cho đăng ký dùng miễn phí

Dùng Fialda mượt đấy

1 Likes

Bác này comment lộ vãi

Ứng dụng rất tuyệt vời, cần đảm bảo độ chính xác của dữ liệu nhé

2 Likes

Hôm qua mới báo có cập nhật tính năng quản lý Watchlist

Tôi thấy App Fialda mới cập nhật wl sáng nay rồi đấy bạn!

Cảm ơn bạn đã góp ý. Fialda sẽ luôn cố gắng để đáp ứng tốt nhất nhu cầu của người dùng. Mong bạn tiếp tục ủng hộ sản phẩm của Fialda.

1 Likes

mình thấy fialda có thể thêm phần tip suggest ở các trang con hoặc tính năng trên trang để có giao diện thân thiện hơn. theo ý kiến của mình thì nhìn rất high-tech và chuyên nghiệp nhưng lại bị nhiều số, dữ liệu quá nên F0 như mình rất khó để biết sẽ thao tác ntn.

1 Likes

Giao diện của fialda vô cùng thân thiện, dễ sử dụng

Phần PTKT thì ngon hết chỗ nói

Mn có thể sử dụng các chiến lược phân tích kỹ thuật có sẵn hoặc tạo ra hêk thống của riêng mình