FIT Chuẩn bị hành trình mới

Cổ phiếu FIT đã giảm sâu sau khi có thông tin Cty Dũng Tâm bán 50tr cp (Cty này cũng của anh Sang) Kết quả không biết có bán hết không? nhưng lợi nhuận Quý 3 nói riêng,các quý nói chung đều có lôi nhuận cao, vượt bậc. sau 9 tháng lợi nhuận vượt hơn 10% kế hoạch năm 2021. Tôi tin rằng cp Fit sẽ tăng lại trong thời gian ngắn nữa thôi. Các Bạn có thể xem xét mua hay nắm giữ cp và mọi quyết định là của bạn nha. Thanks

Đang lấy đà rồi, cùng nhau đẩy em nó lên thôi các bạn ơi, Hiên bên bán rất ít.Tăng trần 1 phiên lấy lại tinh thần

Tuần sau chạy đó

1 Likes

Hy vọng tuần nay chạy lên 18K

TSC chạy rồi, mẹ FIT chạy thôi

1 Likes

Chiều FIT sẽ được kéo 2x thẳng tiến

Hôm nay em nó bắt đầu chạy lên nè,sớ lượng bán ít đi, cơ hội tăng giá thôi

1 Likes

Thấy thị trường khó quá sút hết thôi bác

Cơ hội tăng giá lại rồi các Bác ơi, lý do gì mà ko tăng chứ, Ngành tài chính tổng hợp tăng, VIX lỗ còn tăng huống gì FIT có lãi vượt kế hoạch năm, Lái cho vài triệu cp là tăng ngay. Hôm nay mà ko tăng mình tuyên bố cho em nó lên đường luôn

FIT đã vượt lợi nhuận năm sau 9 tháng và VNIndex tăng như thế này mà giá 13K là quá bèo, ít nhất cũng 20K thì mới đúng giá trị của cp

ANH Lái dễ thương đâu hết rồi, hành trình mới của tôi ơi, còn e ngại gì mà không trần nhiều phiên chứ

Cảm ơn cụ đã chia sẻ

ART còn sắp tím, FIT Chắc chuẩn bị chạy rồi đó, bị bán 50tr cp nên ban đầu còn e ngại,chỉ cần tím 3 ngày liên tục là lấy lại tinh thần cho mọi người liền à.

Fit vhuân bị lên 18 k rùi

1 Likes

Hôm nay nó vượt qua 14K thì khả năng tăng lên 18k dễ dàng, Cty con TSC qua mặt mẹ rồi kìa, có Lái đánh lên với số lượng mua cao cho 1 lệnh

Ôm em này bỏ biết bao nhiêu cơ hội nhỉ, nhưng sẽ có phần thưởng lại thôi

Lên lại 18

không ce nổi

hôm nay thử sức tăng trần. còn cảng 14.3, qua em này là trần

1 Likes

Các Bác đã lên tàu lại chưa? hy vọng sẽ tăng 1 mạch lên 18K…20K…25K. Hom nay có khả năng trần. khối lượng mua cao/lệnh (hiện tại có lệnh 80K cp/lệnh) .Lái đã vào cuộc,Các Bác nào có lệnh bán thì nên hủy.hoặc đặt lệnh giá cao hơn. Nhưng quyết định là của bạn nhé