FIT Chuẩn bị hành trình mới

Lên 18 thôi

Đã full hết tiền

Đánh lên như CEO nha Bác

Tham chiếu 2 ngày, tàu đã tu tu tu tu

hôm nay, đánh lên tím thì quá tốt,kê lên 1 tr cp thì sẽ tím,chac chưa dc rồi các Bác nhỉ

Đêm dài lắm mộng, ngày thì ngủ vì đỏ mắt

Tu tu xình xịch, đứt dây xích!

Rồi sẽ tăng và tăng bền vững lại thôi các Bác ạ,Mở cửa thấy xanh là may mắn thôi.
Cung đã cạn, lái nắm giữ hết, có muốn bán cũng ko có, Tăng trần 10 phiên thôi.

1 Likes

Tăng thì như ốc sên bò, xuống thì như thang máy đứt cáp Bác ah, nghĩ tới FIT mà nó chán.

Từ từ thôi Bác ơi, do chưa có sóng đến em nó, nhiều cp rác, thua lỗ mà nó tăng ầm ầm đó, FIT đã vượt kế hoạch năm rồi,sóng sẽ có thôi

1 Likes

Em cũng mong vậy, hy vọng Nái Sang không làm Anh Em thất vọng.

HY vọng, khi nào em nó chạy thì trần trên 10 phiên luôn. Lâu quá chưa thấy em nó trần trụi

1 Likes

Con này đánh trần tiền phải lớn lắm, BLĐ thì sang tay lướt liên tục, nên hơi khó Bác ah.

1 Likes

có lẽ vậy, bo biet bao nhieu co hoi,bay gio mà bỏ, mua con khác cũng sợ, con nào cũng tăng quá chừng, nên để vậy xem tình hình 1 thời gian nữa xem, coi như đầu tư dài hạn vậy

1 Likes

Em ôm FIT và KHP hơn tháng nay, KHP muốn chạy tới đâu, FIT thì cứ giậm chân, hết sóng này không ổn là buông FIT luôn.

1 Likes

Tuần sau anh cũng vậy, nếu ko ổn thì giải ngân từ từ thôi, Anh Sang chủ tịch chơi ác quá.

Sáng nay đã bán hết, chuyển sang cp khác rồi các Bác ạ,chúc các Bác khỏe và may mắn,hy vọng chuyển sang cp khác lấy lại vốn. Hic

Bác bán hết rồi à,chắc nhiều người cũng bán gần hết rồi,khi nào em thấy em nó tăng ổn định thì em sẽ nhảy vào.em nghĩ chỉ cần FIT có tin tốt là sẽ tăng nhanh thôi. Hết tháng 11 rồi, Bác nào có tin mới thì cho vào nha, thanks

8 trieu cp bán cho nhân viên cty, đến 06.10.2021 mới dc giao dich nha các Bác, chuẩn bị có cổ tức nữa, 6 tháng chưa tăng giá trong khi lợi nhuận vượt cả năm trong 3 quý. Lái chuẩn bị đánh lên ít nhất 10 phiên, chuẩn bị mua thôi các Bác ạ. mua/bán do các Bác quyết định nha

hôm nay ko có ai tham gia FIT vậy,buồn quá, FIT ko vượt nỗi sợ hãi vậy, tăng lên thì bị đạp xuống.Hy vọng em nó sớm tăng, tăng >800dong/ngày