FIT ! Hành trình 6x 2021!

Hôm nay FIT lại cởi truồng :star_struck: VNI tím lịm :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

TT đã ổn định lại.sau 2 phiên rũ hàng kinh điển, mai FIT lại tiếp tục hành trình 6x thôi nhỉ

5 Likes

H qua mua 19.85 tết này có cháo ăn rồi bác ạ

1 Likes

Ăn tết to luôn ấy chứ :grinning::grinning:

5 Likes

Nhất định ạ

Nhiều ae chưa nhìn thấy được tiềm năng của FIT nên còn lưỡng lự, mua thăm dò, lướt lát T3 ăn non.
Cầu càng ngày càng mạnh, FIT tầm 25 trở đi thì bứt tốc nhanh lắm.

Kenny Sang ha L?

1 Likes

Múc được có 20.7 21 không biết tết này có nhân bánh chưng không đây :slight_smile:

3 Likes

FIT lình sình toàn đỏ từ ATO nhỉ

1 Likes

Bác bán đi ạ :smiley:

2 Likes

vẫn lãi nhưng k bán bác nhé =))

2 Likes

Nay FIT lại yếu hơn thị trường chung nhỉ

1 Likes

Các mã khác vẫn chưa về nổi mức giá trước sập đâu Bác,
FIT vẫn tiến lên mặc tất cả, thế là quá chất rồi.
Đường còn dài không nên tạo dốc quá!

2 Likes

Sáng nay, cũng vẫn như mọi khi,
Cơ hội cho Anh Em lên tàu đón 1 cái tết ấm lo,
Hàng bắt đáy về FIT sẽ hấp thụ hết buổi sáng nay, tích lũy đủ 4 tỏi lại xanh bát ngát,
Anh Em mua hay bán là quyền của mỗi người, tự cân đối tài khoản của mình cho hợp lý.’
Chúc anh em thắng lợi!

1 Likes

Có hơn 1 triệu giá FL đợi kìa, có múc không ạ?

2 Likes

Múc k anh ơi :rofl:

2 Likes

Tàu mất lái dồi :rofl:

4 Likes

Lùa gà rồi.

4 Likes

Em có câu hỏi này chưa có lời giải đáp, mong các bác thông não hộ ah , DPV cũng là cty con của Kiều Hữu Dũng
Phát triển Bất động sản DPV bắt đầu rót vốn vào Tập đoàn F.I.T từ tháng 8/2017 với việc mua vào 15 triệu cổ phiếu FIT, tại vùng đỉnh 12.000 đồng/cp.

Đến tháng 3/2018, Phát triển Bất động sản DPV tiếp tục mua vào gần 16 triệu cổ phiếu FIT khi giá ở mức quanh 7.000 đồng/cp. Ước tính, tổng số tiền DPV đầu tư vào FIT ở mức khoảng 292 tỉ đồng.
Sau đó giá FIT về 3000d/ cp thì DPV thoái toàn bộ vốn
Đến giờ 2021 giá ở vùng đỉnh 19-20k/cp lại công ty KD của Kiều Hữu Dũng đăng kí mua vào 10tr cổ, vậy là sao các bác, bổn cũ soạn lại à?

4 Likes

Hôm nay sao vậy nhỉ? Hóng Thông tin của bác chủ

1 Likes