FIT - HÀNH TRÌNH TRINH PHỤC ĐỈNH CAO Target: 34-36K

Chủ Pic tới chính tả còn lỗi thế kia thì còn mệt !

Mấy đứa Nu dính vào loại cty bẩn bựa như thế này cho chết hết đi… Mã DN là Shit kg phải FIT…

Sao lại nói năng thiếu văn hóa vậy??

Ăn nói cho cẩn thận nhé ku, anh chưa động đến nhà chú, hay chú thì đừng nói mất dậy vô học như vậy. Khẩu nghiệp là cái ko nên tạo ra, nên nhớ điều đó

A ko nói lại với đứa vô học vô giáo dục, dừng thôi. Ăn nói với những người như ku giọng lưỡi giống bọn lĩnh lương 3tr cào bàn phím thấy phí tgian quá

ảm đạm thật sự :(((

có kết quả kinh doan quý 3 sẽ biết tăng mạnh hay giảm liền a

hôm nay vni tăng mà anh em FIT đâu hết rồi, kéo cho em ấy tím 1 lần xem. khi FIT ra tay là tím ngay, nhung không biết mấy anh có chịu chơi không. Thanks. thời gian qua, các nhỏ lẻ chịu không nỗi, đã bán hết rồi. bây giờ Lái chuẩn bị gom thêm và đẩy giá cao thôi.có lẻ vài phiên nữa FIT sẽ tăng mạnh thôi. Một phần cty FIT có kết quả kinh doanh có lợi nhuận tăng cao, giá cổ phiếu như vậy là quá rẻ so với các cp khác. Các Bác nào chưa có hay hiện có hãy xem xét và đầu tư nha. Hy vọng đúng như ý

1 Likes

Chúc mừng các Bác đã bắt đúng đáy, còn tăng nữa

bớt nói đi bác, vài bữa lại bị up sọt bây h

Tăng lên thì cũng bị giãm xuống nhưng mình hy vọng em nó tăng lại trong phiên

Lần này FIT lên bao nhiêu các bác ?

Hôm nay sẽ tăng trần đầy Bác,

lợi nhuận cũng cao đây, sao em nó ko tăng nhỉ. Mấy anh muốn gì đây. Thường mấy anh hay kéo phút chót lắm

Mời anh em cùng nhau kéo FIT lên, Không cần Lái nữa, mỗi người 1 ít thì sẽ thành số lượng lớn thôi, không bán mà tich lũy thêm. đánh cho Lái sắp mặt luôn. Thanks, em nó tuột xuống quá rồi

1 Likes

bạn ơi, giờ nhỏ lẻ mà mua hết hàng ko lái như gái ko chồng thôi bạn

Fit giá này vào có bị đạp không bác?

Giá ngày nào cũng bị đạp, chủ tịch đã bán hết toàn bộ 50tr cổ phiếu

Thêm nữa chuẩn bị chi trả cổ tức giá thêm pha loãng

tội nghiệp em nó quá, mông nặng thật, giảm cân sẽ tăng nhanh, hy vong hôm nay vượt rào 14.0.