FIT lợi nhuận 2022 dự kiến 400 tỷ, Giá FIT về 10 vào Quý 1.2023

1 Likes

Dự kiến lợi nhuận 2022 của FIT đạt 400 tỷ, Giá FIT về 10 vào quý 1.2023

3.8 lên 10 cơ à :astonished::astonished::astonished:
Note lại để kiểm chứng nhá bác.

1 Likes

FIT từ tháng 12 đến giờ toàn ra tin tốt, hàng đầu cơ mà chạy x lần la bình thường.

Giờ có gió đông là FIT chạy thui.

Ok tui đồng ý với bạn là khả năng em nó sẽ chạy, nhưng dự đoán 3.8 lên 10 ngay trong quý 1 lại là chuyện khác.
Hết quý 1 tui quay lại kiểm chứng.
Bạn đừng xoá topic nhé.

1 Likes

Sau chặng đường quá dài làm bao trái tim chứng sỹ tan nát, nhà nhà oán than, gào khóc, hàng triệu chứng sỹ đã hy sinh nằm xuống ko có ngày quay trở lại khi chứng kiến hàng chục mã, trăm mã chia 5-7 thậm chí 10 lần
Thiết nghĩ năm nào cũng có sóng penny, âu mua cổ phiếu là mua cái kỳ vọng tương lai chứ ko mua cái sự đã rồi, mua penny với giá penny nó an toàn gấp trăm lần, nghìn lần mua penny với giá bluchip
Ngắm thấy SHA tiền ẩn nhiều tài sản giá rẻ, công ty đang gấp rút thúc đẩy nhanh các dự án và tái cấu trúc công ty nhằm đem lại những khoản lợi nhuận kếch xù đưa SHA lên 1 tầm cao mới
Ngắm thấy SHA gom đã cạn, thị giá đã rẻ tụt quần bằng 1/3 cốc trà đá, tại sao lúc này chúng ta ko mua và nắm giữ để kỳ vọng vào một tương lai tươi sáng
Tiền ẩn đằng sau là 1 game siêu to khổng lồ
Mọi thông tin kính mời các nhà đầu tư chân chính, các nhà đầu cơ chộp giật tìm hiểu thêm trên trang web công ty và có thời gian đi tận nơi để khảo sát và tham quan các công trình dự án của SHA để định giá lại 1 lần nữa cho em nó
Lịch sử thì luôn lập lại, thời thịnh vượng SHA được định giá 40k/cổ
Tay chân là của các bạn, tiền là của các bạn, quyết định là của các bạn, mọi thông tin chỉ mang tính chất tham khảo, ko có khuyến nghị mua hay bán và chịu trách nhiệm dưới mọi hình thức
Khuyến nghị những nhà đầu tư chân chính ôm em nó ít nhất 6 tháng để chúng ta có 1 Năm ấm no và hạnh phúc
Múc, húc, xúc, xơi tái hết

1 Likes

. FiT về mệnh

1 Likes

FIT lợi nhuận Quý 1 hơn 200 tỷ, mới quý 1 đã hoàn thành 250% kế hoạch lợi nhuận năm 2023.

Lại hàng aS lon nổi cồn à … hàng aS lon thì khác nào chơi với QC :grinning:

Nó sắp lên 10 kìa bác