FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

chắc tầm 4

1 Likes

Thanks Đại đô đốc, về giá 4 em xúc vài chục ngàn cổ, coi như là đầu tư mạo hiểm, lợi nhuận cao :slight_smile:

4k là qua ok

1 Likes

Cả ROS và FLC đang bi xúc mạnh đó các bác ơi

6 tháng sau … sẽ có lớp người tiếc nuối…vì ko múc FLC hôm nay. Nên nhớ QC bây giờ đơn thuần chỉ là 1 cổ đông thôi

1 Likes

Ít nhất hôm nay, ai bắt đã có hơn 10% rồi. Nhưng ko bõ…cứ phải 200% mới đã…kaka

1 Likes

Còn sớm ko bác, chiều nay ATC nó đạp đấy, kâkak

1 Likes

Bán đi, mai lại lau sàn đó :smiley:

2 Likes

có ăn vội gì đâu bác… cứ sàn 3 cây thì lại mua vào tiếp.

1 Likes

Đúng như dự đoán mười mấy triệu cp hớp cái hết sạch. Khố, chả thấy anh chủ Tịt phát cong văn yêu cầu điều tra gì cả

Ko nắm giữ cp dòng QC nhưng tôi phân tích thế này ace xem có hợp lý ko. Chỉ động viên ace đang có.
Căn cứ vào luận tội QC cũng khó. Tìm người thiệt hại từ 1.12 đến 10.1. Thời điểm này có ai bị mất tiền đâu. Cp đang tăng. Nhà đầu tư ăn toác mỏ. Ko ai mất tiền thì QC có làm gì sai đâu. Chỉ nhà đt mua hôm 8.9.10 tháng 1 bị ảnh hưởng T3. Nên chắc chỉ phạt hành chính thôi. TT chỉ giơ cao đánh khẽ thôi.

1 Likes

Cứ nằm đó mà mơ. Sang tuần nó sán lại than thở. T3 chưa về đừng nói to.

Bác lội lên…có thấy tôi than bao giờ chưa…
Cứ sàn 3 cây…tôi lại múc thêm tí…

Thứ 2 bán đi

Hay cho câu giơ cao đánh khẻ, đó là đường lối rồi, đố ông nào dám đánh nặng he he

FLC đẳng cấp

Ngồi đó mà đẳng cấp. T3 hàng về mới đánh giá đc nhé.

Ngu dốt. FLC nó giảm từ 20 về 7 mà kêu đẳng cấp. A e chứng khoán âm lòi ra, còn chưa về bờ. Tăng được có phiên đã tung hô. Hàng về nó sàn lại kêu ca.

xanh là đẳng cấp rồi

Nói thế mà cũng nghe đc. Nó giảm như cây thông mới hồi lên tí. Các cp khác nó tăng mạnh, thị trường giảm thì chẳng điều chỉnh sao. FLC hàng cờ bạc chấp gì,