FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

quả up bô thần thánh của quyết còi… đáng ghi vào kỷ lục chứng việt. A e bán sàn 10 phiên cho nó về dưới 10k đi.

ai bán cứ bán ko phải xoắn

Quyết còi úp bô thế sao bác?

Nếu a QC đăng ký bán từ 05/01, tại sao, Hose ko cập nhật từ 05-06/01 nhỉ mà hnay đợi có chuyện thì media đăng tin

chẳng có thằng nào bán 175 triệu cổ trong vòng 5 ngày cả. doạ ma thôi

1 Likes

Ông Quyết bán một nửa hôm nay rồi mà bạn, không biết bán tiếp khi nào. Rõ ràng ông ấy chơi bẩn, bán 10/1, công bố thông tin tối 10/1 (Hoặc đưa lót tiền cho Hose để Hose công bố thông tin chậm 5 ngày)

Hình như nay bán 135tr rồi

Bán thế nào được 50 triệu cổ hôm nay? cùng lắm nếu bán thì bán đc 15 triệu

135 triệu là cả mua cả bán

2 Likes

Vững niềm tin, bền ý chí nhé Đô Đốc

Hôm nay nhà đầu tư khác bán khoảng 15tr như mọi hôm, vậy chắc ông Quyết bán 50tr cho hôm nay. Vấn đề là ở cái quả công bố thông tin kia kìa ông ơi, hôm nay bán mà tối nay mọi người mới biết. Chứ làm sao mà khối lượng giao dịch nó khủng khiếp thế

Anh tôi

Trên sòng, bao năm qua vẫn vậy. Nhiều a tài kiếm khắp nơi rồi cuối cùng lại quay về nộp cho Q.ka mà thôi

2 Likes

thế ai mua? nhỏ lẻ mua à?

1 Likes

Sao ace cứ cuống cả lên thế nhỉ. Các dòng bđs sản khác lên hàng trăm. Flc mới đầu 2 mà cứ như phải nhảy vào lửa ấy. Mai múc tiếp FLC. Kiên định lập trường. Giữ vững niềm tin. MÚC.

2 Likes

Tui nghĩ nay anh ý phải thổi đc 5,7 chục củ đi rồi huynh đài ah.

Tôi ghét cái thói gian xảo của ông Quyết ấy, bán sáng mà tối mới cho cổ đông biết, đồ đểu.

1 Likes

thế FLC có sàn không? CEO VCG LDG còn sàn kìa? bán mấy chục triệu không sàn còn khoẻ chán

1 Likes

quyếta lại úp bô cứt rồi