FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Chờ chủ tịt qc úp đến 5k rồi mua thể

1 Likes

Ko có cu QC giữ FLC thì FLC vẫn tăng nhé. Có nó chỉ làm xấu hình ảnh của FLC đi mà thôi. Xem thằng ROS ấy, nó chỉ xây dựng và thi công mà lên 17. FLC đầy đất mà có giá đầu 2. Như thế cũng đủ nói QC biến đi cho sạch.

1 Likes

Mai Tây lại múc cật lực FLC.

Vừa nghe xong cú điện thoại vào check tk. A Q đã thổi bay hết nhân bánh chưng của em :sweat_smile:

Lỡ đu đỉnh hôm nay rồi. Chơi ác quá.

Hà hà… nghĩ tích cực thì thấy thế cũng ổn. Mà nay tin ra mai mấy bà bán rau lại bỏ cả rau cả dép chạy thì cũng mệt phết đấy huynh. Hi vọng có bà bán thịt bên cạnh nhặt. :joy:

Anh Tea bảo lý do A C bán nhiều à

Giá của FLC hiện tại chưa phải là cao.
Nhưng sợ nhất là hiệu ứng Domino: CEO, DIG giảm sàn tiếp do đã bị thổi phồng quá đà + QC đăng bán 175tr cổ.

1 Likes

Tôi đéo tin nó bán 175 triệu cổ trong vòng 5 ngày được, ai mua mà bán được số đấy. Game cực to

1 Likes

Anh em nên bình tĩnh suy xét xem có chiêu trò gì ở đây. Tại sao cu QC lại đăng ký bán một lúc 175 tr cp FLC. Tại sao ko đăng ký bán từ từ. Bán làm nhiều đợt sẽ đc giá cao hơn. Sẽ ko làm nhà đầu tư hoảng loạn. Hàng FLC vẫn còn quá rẻ mạt so với dòng bđs. Anh em thử cho nhận xét xem.

2 Likes

Có cái gì đó ở đây

Khả năng sếp Q thoái vị nhượng hiền. Sếp cũng có tuổi rồi. Tin vui cho cổ đông là con tàu FLC sẽ được dẫn dắt bởi một thủ lĩnh mới :))

Mình chơi flc mấy lần đều lãi nhưng vẫn thấy ghét thằng Quyết còi lươn lẹo bẩn tính chuyên úp bô.

Mong là đơn giản như vậy. Hôm trước còn đăng tin muốn mở đường bay thẳng sang Mỹ hay gì đấy, ăn to nói lớn, ông Quyết chứ đâu. Đúng là giang sơn dễ đổi bản tính khó dời.

Ơ mai sàn

Bán cho tây mới bán đc 175 triệu trong 5 ngày nhé, nội dung tin có vấn đề!

Quyết đang bị tay to ép, để ghìm penny tăng nóng xuống

Bán nhiều, mới tạo đc nhiều lệnh chứ, tạo 5tr lệnh mua bán là đứt thôi :smiley:

Ace nên nhớ Một cánh én nhỏ chẳng làm nên mùa xuân. Muỗi đôt Inox. Quyết còi bay đi cho sạch nước. Sau cơn mưa trời lại sáng. Ace hôm nay tập chung đoàn kết lại để đưa FLC theo mục tiêu đã để ra. Chúng ta hãy kiên định, giữ vững lập trường, vững niềm tin, nhất định chiến thắng. FLC thẳng tiến. MÚC. Đồng ý quan điểm cho 1 tim.

1 Likes

Theo nhận định chủ quan của mình như này nhé. Có thể cu QC bán FLC để dồn tiền mua cp FLC sắp tới phát hành thêm chăng. Vì thế FLC vẫn sẽ tiếp tục đc đánh lên để phát hành thành công. Trước đây các cổ đông của DIG cứ kêu ầm ĩ lãnh đạo bán cp ra. Ko biết rằng nó dồn tiền mua cp phát hành thêm. Làm Ace nhà ta hoảng loạn bán ra. Sau đó bọn lãnh đạo gom tất. Bây giờ Dig có giá trên 100. Các bạn xem lại lịch sử Dig nhé. Như vậy rất có thể FLC trùng hợp với DIG. Chứ ko đời nào cu QC phải tống tất 175 tr Flc cùng lúc. Đồng ý quan điểm cho 1 tim.

2 Likes