FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Ông thớt hô hào múc phát nào thì hôm sau FLC có biến, ha ha

:zap: Nhiều ông chơi ck , hỏi Quyết out FLC , thi FLC sẽ ngon đúng ko Trả lời : Đúng chính xác, nhưng kèo này hold đéo dưới 5 -7 năm mới dc chữ “Ngon” Sau vụ Quyết thi sẽ cò vụ dìm rũ bỏ , tay to gôm hàng, và gồng bỏ mẹ. - FLC tương lai ngon thì ngon đó, những là thằng nhà đầu tư thông minh, thi hãy nghĩ số tiền đó bỏ vào HNG , ôm 1 chu kì 4 năm having, đến năm thứ 5 thi sẽ thế nào , nghĩ đi :dollar::dollar::dollar:

Chơi CK phải lỳ đòn và giữ cái đầu tính táo. Trong GĐ khó khăn như này thì đặt bán thì ko giải quyết đc gì (KL bán quá lớn), nếu đến phiên nào bán đc thì đã lỗ quá nhiều. Lúc này tỉnh táo xem với tài sản và các DA đang triển khai thì FLC tối thiểu đc giá nào, coi như đây cú điều chỉnh để đầu nhẹ nhàng hơn. Nhưng điều chắc chắn với FLC là DA có thật và máy bay là có thật. Nói gì thì nói bay BAMBOO và nghỉ dưỡng FLC cũng rất lừ ra gì đấy chứ?

Hô câu bán đứt FLC sẽ hốt ngay. Chỉ tiêc cho AQ với 10 năm gây dựng cơ đồ

Tư Mã Ý mài kiếm 10 năm vung 1 lần. Còn chủ thớt này vung kiếm chém gió vèo vèo cũng được vài con ruồi, thôi đổi tên nick thành tư mã Úm hoặc Tư Mã Úng đi nhé.

QC ra trại TK x 10 lần. Thế mới hay !

A Q còn kéo theo A nào đi tiếp đây

Còn đi 50% nữa

Còn cái nịt

Thế lại về 1 như ogc nhá

Nước mắt anh rơi
Trò chơi kết thúc

2 Likes

Yên tâm FLC có thanh khoản là trần

1 Likes

Ok như a thắm nhé

1 Likes

Chuẩn luôn. Ép lờ xề về 6 sẽ trần 3 phiên.

Anh Thắm giờ ở nơi mô bác?

cái nịt k còn rồi :frowning:

1 Likes

Ae nghe bác thớt hôm qua hô múc xác định chục phiên sàn nữa, giờ làm gì có Lái nữa mà đỡ, rơi tự do

Đằng nào cũng ko bán / thoát được rồi, aem ta cứ ủng hộ tinh thần nhau đi cho zui zẻ. Cố lên aem, còn anh A8 đây.

Bác tất tay xong chưa,hangg nhiều lắm

2 Likes