FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

dư cả 100tr cp mà, tha hồ mà xúc múc :))))

1 Likes

Anh em cho hỏi trường hợp như bác TuMaYTrongĐat này có liên quan anh Quyết ko. bác ấy có tính là đồng phạm và bị bế đi ko

3 Likes

Vô đây comment trên 90% là cổ đông FLC rồi

Có nha, sắp bị bế đi rồi

A Q đi rồi kéo theo cổ đông đi nốt. Tư Mã Ý thoát đc Q 1 lần còn ko chừa. Giờ có lẽ còn cái nịt

cổ đông FLC vững niềm tin bền ý chí, cố gắng vượt qua thời điểm khó khăn này. rồi cũng sẽ 8x 9x thôi

Giờ cổ đông FLC ko vững niềm tin, bền ý chí cũng ko đc vì có thể chia đôi tk lúc đó cũng ko thể cắt lỗ đc nữa. Chắc chắn làm cổ đông dài hạn chờ ngày 8x 9x thôi

Bán không được mà có bán được cũng không được bao nhiêu. nên thôi bền ý chí anh em nhé

Các cổ đông, nhà đầu tư phải chia sẻ với Tập đoàn FLC. Họ không còn cách nào khác, muốn tồn tại phải bắt tay cũng doanh nghiệp vượt qua thời điểm khó khăn này.

1 Likes

Nói chung hàng của bác Tu Ma hô. E vào con nào chết đứ đừ con ấy. Thấy bác là em khiếp luôn :sweat_smile:

kiên trì sẽ có 9x e ơi

Thôi bác ơi. E nói thật, ko phải nhìn ngắn. Nhưng nói để đến 9x thì cổ phiếu nào cũng có thể đạt đc. 1 năm, 10 năm, 100 năm sau. Đừng nói chung chung. Ngày xưa đúng là E F0 mới tập tễnh vô tình lại thấy bác hô mạnh quá. Theo bác 3 con, vk cho ra khỏi nhà 3 tháng. Giờ thấy bác em xanh mặt

chết mỗi con FLC thôi, con nào chẳng lồi mồm

khoảng 3 tháng nữa về đc 14 ko bác cho e còn yên tâm

về được

Sẽ có những cty vào thâu tóm nếu cỏi phiếu xuống 10.000. Nếu ko làm thì thằng khác sẽ làm. Vì tài sản của flc rất khủng

thanks bác, để e yên tâm nắm giữ

Thôi bac. LCG của bác em còn chưa về nổi bờ đây ạ :sweat_smile: em chưa biết cảm giác lồi mồm là ntn ạ :sweat_smile:

chia buồn với bác, ae đồng cảnh ngộ thua lỗ, e mong flc về bờ, hy vọng ngày đó ko xa

LCG phím từ 10 năm ngoái mà