FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

FLC về 8 có hồi 1-2 phiên rùi về 4-5

1 Likes

bác mơ ngủ hay gì mà FLC về 4x 5x bác, FLC mà về 8x thôi thì đã có tay to gom hết rồi ko đến lượt về 4x 5x như bác nói đâu :)))

Flc hôm qua dư bán 103tr, nay còn 83tr, chắc 20tr kia là giao dịch thoả thuận rồi phải ko các bác.

3 4 tháng liệu về bờ 14 ko bác

em nghĩ là về nha bác, vừa có thông tin chủ tịch mới của FLC đăng ký mua 150tr cp từ ngày 1/4 đến ngày 15/4 đó bác. Tin này mới tin nội bộ chưa có xác thực nếu tin này mà thật thì việc về bờ 14x là trong tháng 4 nha.

1 Likes

Lại có người ngáo rồi. FLC - ROS Qua 01/4 mới xét còn sàn nữa không nhé. Tỉnh lạ đi em ơi,

Tin fake đấy bác, ông này làm thuê, lấy tiền đâu mà mua.

1 Likes

FLC về 10. Mục tiêu giá 10 đang chờ. Đừng ngáo em ơi, Lấy đâu ra giá 12, mà đòi 14.

Bác bị gì à? bác kia hỏi 3 4 tháng nữa có về bờ giá 14x ko thì việc ấy là trong tầm nhé bác. ngáo gì ở đây?

Giá 14 là khó đấy. Đừng nghĩ đơn giản. Tôi chỉ cần về 12 là tối cắt lỗ rồi.

Nếu về dài hạn hơn có thâu tóm thì 12,14 đâu phải là đích đến, tiền đi vay mới lo, tiền thịt lo gì. Tạm quên nó đi, cắt ko khéo cắt đúng vùng đáy thì lại biết thế…

Ngon đấy,chúc bác mau chóng thành tỷ phú đô la

Mai sắp về 10 bác ơi

1 Likes

Thằng chủ tịch làm thuê lên lấy đâu ra tiền mà mua, đang kẹp đông lắm chờ thoát để thu tiền về chiến hàng khác, có ai dám mua để lái lúc này?

1 Likes

Chắc sẽ về mệnh và nằm ở đó ,chờ gió đông và câu chuyện của chủ tịt mới

1 Likes

Tôi vừa trao đổi với tân Chủ Tịch FLC. Chắc chắn mai FLC sẽ được giải cứu và sẽ trần 5 phiên

1 Likes

Vãi hồn. Tôi chỉ cần thoát sàn là tôi bán đi rồi.

Mai còn nằm sàn hết tháng 3 nữa nhé. Sang fháng 4 mới xét bắt sàn hay k. Flc mục tiêu giá 8.

1 Likes