FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Mai xanh sau ATO lại rụt lại ngay. Chiều tím thì tuần sau lại vào tranh nhau mua. Hiện FLC vẫn làm ăn bình thường và DA trong năm 2022 khá nhiều và tốt

1 Likes

thanks bác, e yên tâm phần nào rồi

e đang kẹo flc nhưng bác nói e khó tin quá

Tin HOT: Ông Đặng Tất Thắng chủ tịch mới của flc , đăng kí mua 150tr cổ phiếu flc theo phương thức thoả thuận hoặc khớp lệnh từ ngày 1/4 đến ngày 15/4/2022

Chúc mừng anh em đang sở hữu cp FLC, cả họ FLC bung nóc

Đã biết không ai mua sao lại bán giá sàn để rồi mỗi ngày bay 7%?

1 Likes

Mặc dù đang là Phó Chủ tịch Tập đoàn FLC nhưng theo báo cáo quản trị năm 2021 được tập đoàn này công bố ông Thắng và những người thân liên quan không sở hữu bất kỳ cổ phiếu FLC nào. Làm chủ tịch đương nhiên là phải mua rồi. 1,5k tỉ với ông này là muỗi

Bác quên uống thuốc rồi ah, vãi cả trao đổi với chủ tịch flc.

Link đâu bác, ghi nguồn vào

Thấy nói quyết định đưa ra vào cuối giờ chiều nên chắc mai sẽ đăng kí với sở giao dịch ck. Nếu đúng thì tầm 9-10h là có tin

Chưa biết như nào nhưng mai cứ đặt lệnh mua FLC đã, bán bớt cp khác sang múc ngay và luôn

Vị chủ tịch này là người cài cắm và được uỷ quyền vào đó. Ko phải tự nhiên đâu a/e nhé, người sở hữu là người điều khiển anh quyết cà vị chủ tịch này đấy

Không cần đăng ký cũng sẽ được giải cứu. Tôi nghỉ họ sẽ chưa đăng ký mua cp quỹ đâu

Nếu mai thật sự có tin chủ tịch đăng ký mua 150tr cp thì khả năng cao tháng 4 bác sẽ về bờ nha.

hy vọng tin đúng. thanks bác

Vụ này có gì giống TGĐ của OGC. Khi lên lắm chức TGD cũng ko sở hữu nên đã phải mua 4tr cp OGC. CP ogc đã up từ giá 6.x lên đến 19.x.

1 Likes

Bồi thường

vậy là ko đc cứu à các anh chị em. hix

Có khi nào để q M cua HL vào mua (giải quyết 2 viêc vừa đc DA vừa giải cứu cục nợ). Có chủ mới sẽ ngon

1 Likes