FLC, ROS trỏng này ko thấy ai tham gia

Với quỹ đất và được hưởng lợi từ hàng không, thì FLC năm 2021 tôi tin sẽ là siêu cổ phiếu nóng và tâm điểm nhất thị trường, mở bát tuần mới sẽ nhiều người ngỡ ngàng.

1 Likes

kỳ vọng FLC là một trong những ngôi sao sáng nhất thị trường 2021

1 Likes

FLC năm 2020 lỗ vì trích lập dự phõng cho Bamboo giống HVN và VJC thôi
nhưng kỳ vọng 2021 FLC toả sáng như a.Q kỳ vọng 2021 Bamboo & FLC " rực rở" !

lợi nhuận FLC 2021 đến từ đâu ???
lợi nhuận 2021 = hoàn nhập dự phõng Bamboo + bđs + đầu tư tài chính

1 Likes

Chắc luôn bác ơi, Hết tuần tới mọi người ngỡ ngàng thù đã muộn

Đúng rồi bác sở hữu vị trí đắc địa, thủ tướng mới chỉ đạo các bộ hỗ trợ doanh nghiệp hành không, dự án 20 ngàn tỷ đã khởi công. Năm 2021 rẻ thì FLC cũng 70k 1 cổ phiếu ạ.

Thứ 2 múc được ko các bác?

1 Likes

FLC trước hết vượt mệnh giá …mà hiện giờ với tình hình thị trường thì mệnh giá có là gì to tát đâu, nhiều cp x4, x 5 đơn giản, có một số x8, x10 rồi

1 Likes

Tôi đãi cát tìm vàng, sở thích cổ phiếu đột biến, không thích những miếng bánh đã ăn chia, ai cũng nghĩ oánh lên và úp đấy là 1 cái sai lầm của nhà đầu tư khi không nhìn đc tiềm năng cổ phiếu. Bác thấy GAB có úp ko, ROS tôi mua giá 2.28 lên 3.2 tôi mua tiếp, mong anh úp tôi vào thêm.

1 Likes

Thứ 2 mua 10k để Tết 2022 bán chắc cũng cái oto vinfast ngon nhỉ :grinning:

1 Likes

H qua em mua thêm giá 5.85 bác ạ, quan trọng bác đầu tư lướt hay dài hạn, em thì mua vứt đấy tới tháng 4 em mới mở ra xem, theo cá nhân em thì FLC sẽ về mệnh trước tết ạ.

1 Likes

Mệnh trước tết ạ, nhưng em đầu tư không phải chờ về mệnh mà em đầu tư là tơi tháng 4 ko nhìn thấy F dưới 30 nữa ạ.

1 Likes

10 k đến qua năm bán cụ mua xe ko phải trả góp ạ

Đúng thế. Lúc đấy chắc 100k/cổ.

1 Likes

Gờ ko ai tin đâu ạ thế mới còn cơ hội bác ạ, em ko PR cho FLC vì em chỉ là nhà đầu tư thuần tuý, thấy mọi người cứ ham hố vào những miếng bánh đang vẽ, mà quên mất lan đột biến

1 Likes

ROS thật sự mình không đánh giá cao và không đầu tư ROS

Nhưng FLC là cổ phiếu mình lựa chọn đầu tư vì thật sự giá FLC quá bèo bọt so với những gì em nó có .

Quỹ đất + Bamboo đã hàng tỷ usd rồi trong khi với thị giá hiện tại thì Flc tầm 200 tr usd !

200 tr usd giờ không mua được một dự án lớn của FLC nữa là hàng chục dự án + Bamboo !

1 Likes

Rất đồng ý quan điểm của bác. Tôi nghĩ phải có giá tương đương với Vin là hợp lý.

1 Likes

Bác tư duy đúng ạ, Ros thì tương lai ko bằng Flc đc, giá của F giờ có 0,2USD, ko đầu tư thì đầu tư gì bác.

1 Likes

Em phải bán PVP dù đang lên biết nó còn lên để vào thềm FLC h qua, vì đơn giản phiên cuối còn thấy nó ở giá 5.x

FLC giờ hàng thấy giao dịch nhiều thế nhưng sắp tới mình dự sẽ trở thành hàng hiếm …vì nội sở hữu 52% Bamboo thôi đã xứng đáng giá gấp nhiều lần thị giá hiện tại rồi , chưa nói đến các dự án bđs tầm cở nhé

1 Likes

ros vứt đi dc r