Flc - siêu cổ phiếu. cơ hội x2 x3 tài khoản

Cùng show tài khoản xem ông nắm giữ bao nhiêu cổ của ông Q nhé?

Bạn có thể phát biểu câu nào bớt ngu hơn không ạ. Chứ thực sự tôi ko thể nào tưởng tượng nổi bạn lại đạt đến lv như vậy.

Tức nắm giữ là ngu đúng không? Tôi đang hỏi ông rất lịch sự, tự nhận là Dr thì ăn nói có văn hóa một chút, ok?

1 Likes

Việc gì phải show vậy. Chứng minh gì à ??? Thích cà khịa à. Tiền mày mày thích làm gì kệ cmm. Tao chia sẻ quan điểm. Ai thích đọc thì đọc. Toàn mấy thằng đầu tôm thua chứng đi sủa khắp.

Siêu cổ phiếu, lại hô hào mọi người mua, cơ hội x2, x3 cơ mà. Viết bài về chứng khoán mà bê chính trị để back lưng thì tôi rõ cái trình của ông nó ở đâu. Xem lại bài viết đi, không lại lên phường nộp phạt, về đến phòng trọ đến mì không có mà ăn đấy. Thế nhé, không phải reply đâu.

Cái gì ko cần chính trị. Nói nghe buồn cười . Tao ghi rõ ko khuyến nghị đầu tư. Hô hào ai mua hả đầu tôm.

FLC vẫn đang lên từ từ. Hấp thụ hết vùng giá 12-14 sẽ bay như rồng. Ko gì có thể cản nổi.

Thị trường rất nóng và có thể sập bất cứ lúc nào. Lúc đó FLC là bến đỗ an toàn.

1 Likes

Cảm ơn bác chủ đả chia sẻ thông tin cho cộng đồng ạ

3 Likes

Thấy FLC tiềm năng quá. Tiềm lực tài chính, vận hành, chính trị. Tất cả đề thuận lợi.

2 Likes

Flc vùng giá này quá ngon khỏi bàn cãi. Chính thức lên tàu em nó ở ga 12.45 chờ về 3x

2 Likes

Giờ chỉ đợi tín hiệu bác chủ ạ

1 Likes

Mỗi ngày vài % nha anh em. Chờ thị trường biến động mạnh chúng ta sẽ vào tiệc. Mỗi ngày vài % khai vị đã. 3x thẳng tiến

1 Likes

THiên thời địa lợi nhân hòa. FLC đc định giá trên 40k mà nay mới có 12k… _ Thiên: trên trời có BamBo sánh ngang cùng các dn trong nước và quốc tế khi các đường bay trong nước và quốc tế mở rộng dự bay khắp 5 châu _ Địa: dưới đất thì khỏi nói hệ sinh thái FLC_BĐS trải dài từ Bắc tới nam tỉnh nào cũng có , đâu có FLC đó phát triển và tăng trưởng Nhân: CT QUyết còi quá tài giỏi và chỉ có mình hắn làm đc việc lớn như thế… và hậu thuẫn là ai thì mn tự tìm hiểu ai không có FLC trong tay kẻ đó đứng nhìn làm phát và dòng tiền bay hơi sang túi người khác đầu tư khi em nó còn đổ chứ lức phất cờ tím rồi thì đuổi sao kịp…

2 Likes

Rồi bọn nó lại chửi bạn ạ. Mất ăn. :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Ủng hộ chủ top, FLC là doanh nghiệp khủng cỡ nào mà giá penny

2 Likes

Đã rãi bom cả họ flc rồi,chỉ duy nhất gab là ko rớ tới nổi

1 Likes

Rồi phi như tên lửa cả thôi anh e. FLC bao lâu nay im hơi lặng tiếng làm việc lớn. Nay thì xuất đầu lộ diện rồi. Một con RỒNG vừa tỉnh giấc.

Tháo ảnh xuống cho bớt nhục rồi lo sửa máy bay đi Quyết nô à. Lôi nguyên thủ quốc gia PR giẻ rách là phản quốc, còn không đảm bảo an toàn khi là ngang với tội giết người đấy thứ cặn bã xã hội.

Anh em lên tàu còn kịp nha. Tàu đã nhổ neo rồi.