Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Chúc anh và gia đình có chuyến summer vacation hạnh phúc, vui vẻ nhé!! Còn ở “ngôi nhà” này lúc nào cũng có các chị em ngóng anh về sớm nè…:rofl:

5 Likes

Chủ tịch và gia đình đi chơi vui vẻ nha. CT khi về có quà cho A.e không CT ơi. :kissing_closed_eyes::kissing_closed_eyes::kissing_closed_eyes::kissing_closed_eyes:
20220604_114231
Mời CT và cả nhà ăn rau càng cua cuối tuần :yum::yum::yum:

7 Likes

Số liệu tự doanh 2 tuần qua. cám ơn 1 môi giới nào đó đã tổng hợp lại

14 Likes

Chúc bác biển và cả gia đình đi chơi vui vẻ và hạnh phúc ạ

3 Likes

Sao không thấy có tự doanh múc dầu ah bác?

3 Likes

Mời bạn ghé đọc bài viết của mình nhé:

4 Likes

gần nữa năm 2022 mà vẫn chưa có lời đồng nào

5 Likes

Giờ chỉ mong về bờ chứ chưa nghĩ tới có lãi.

5 Likes

Chúc A Biển @Oceanfutureman có một kỳ nghỉ trọn vẹn, ấm áp và hp bên gđ… A đi chơi vui vẻ rồi lại về nhà ACE nhà Biển. A nghỉ hươu sớm làm gì??? Lên pic chém gió thường xuyên với tụi e sẽ giúp A trẻ sâu, trẻ lâu hơn rất nhiều ý ạ… chúc A thật nhiều sk.
:four_leaf_clover::four_leaf_clover:

10 Likes

Chúc bác Biển và gđ có 1 kỳ nghỉ, vui vẻ, an lành. Lâu lâu ghé thăm nhà F nha bác Biển.

5 Likes

ban đầu e đọc, e tưởng c bảo bác Biển là " lên pic chém gió với tụi e sẽ giúp a trẻ trâu hơn "

5 Likes

Bác Biển cho em xin phân tích về VRE với

3 Likes

Bác xem tham khảo phân tích của sếp nha :grinning:

8 Likes

Chúc a chủ tịch cùng gia đinh nghĩ dưỡng vui vẻ

4 Likes

Chúc bác biển hâm nóng tình cảm hp nhé💕

3 Likes

Hiện đã lọc khoảng 70% lần 8 ( lần cuối nên lọc đi lọc lại mỗi mã 3 lần) và mỗi mã cho phần mềm tính thử đáy - đỉnh trong các tháng còn lại 2022 ( ngoài dữ liệu database có sẳn như TA, FA, lượng tử số, kqkd, khkd…củ, nhập dữ liệu tiêu cực tích cực mới nhất luôn).
Kịp thì tối nay show lên trước 24h00 ( cũng xin nhắc lại list này dành cho đầu tư trung hạn 4-8 tháng, trước khi quyết định mua bán bất cứ cp nào mọi người nên tự xem xét phân tích nghiên cứu…lại và cũng nên tham khảo nhiều nguồn khác tham khảo thêm nhé).
Và cũng mong mọi người tuân thủ các nguyên tắc sau:

1. Không vay mượn Bank, vay margin cty ck, vay mượn ngoài, lấy tiền phòng thủ cho ốm đau bệnh tật, tiền học hành con cái…để đầu tư ck.
  2. Không Fomo mua đua mua đuổi cp giá cao, giá vượt target trung dài hạn ( nhất là target dài hạn) dù cp đó có được chuyên gia hội nhóm…nhận định đánh giá tốt hay nhóm cp đó có đang tích cực hưởng lợi…( vì fomo mua như vậy thì tỉ lệ lợi nhuận ít lại mà tỉ lệ rủi ro cao lên).
  3. Không nên quá bi quan bán tống bán tháo khi cp đó đã giảm quá sâu nếu cp đó không có nguy cơ phá sản ( dù có nhiều người chê bai, media dìm đưa tin tiêu cực…).
  4. Luôn luôn thủ ít nhất 30% cash trong mọi hoàn cảnh của ttck ( giờ có thể nâng lên 40%-50% luôn).
63 Likes

Có tin FLC có khả năng huỷ niêm yết hả các bác

4 Likes

Thank!

4 Likes

Chúng em đợi bác

3 Likes

Tình hình thị trường dập dìu nhiều người rời khỏi thị trường rồi hay sao ấy hơi yên ắng, còn em thì vẫn đợi bác Biển đây ạ :drooling_face:

3 Likes